ยันแม่เป๋อดีมากเวอร์

ประกาศและข่าวสารจากสำนัก

ยันแม่เป๋อดีมากเวอร์

โพสต์โดย kookoiza0123 » อังคาร ก.ย. 17, 2019 8:57 pm

สวัสดีครับ วันนี้ผมมาแชร์มาเล่าเรื่องยันแม่เป๋อนะครับตัวผมได้สักยันแม่เป๋อ ไป ก็ผ่านมา 2 อาทิตแล้วครับ อะไรอะไรดีขึ้นทุกอย่างจริงๆดีไปหมดทำไรก็ดีไปทุกเรื่องอยู่ที่ไหนทำไรก็มีคนคอยช่วยตลอด ผมก็งงนะครับคือเมื่อก่อนไม่เคยเป็นแบบนี้จริงๆตอนนี้ตัวเองเริ่มมีเสน่ห์มากขึ้น ไปไหนมาไหนสาวมองอะ บางคยก่อชอบมองเราพอเราไปสบตาเค้าเค้าก้อหนีสายตาออกแบ้วก็มามองไมทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่เคยเป็นเลย แล้วก้เรื่องแฟนครับตอนนี้แฟนเริ่มปลดบล็อคเฟสผมแล้ว ทั้งๆที่ว่าตัวเค้ามีคนอื่นไม่น่าจะกลับมาสนใจแต่อยู่ก็มาปลดบล็อค แต่ยังไม่ทักมานะครับ แล้วตัวผมก็ได้คุยกับแม่หมวยทุกวันสนุกมากๆครับเค้าโทรมาเล่าเรื่องหลายๆอย่างต่างๆนาๆชวนคุยสนุกมากๆคุยกันทีเป็นครึ่งชมบ้างอะไรบ้างเป็นแม่ที่คอยให้กำลังใจเราตลอดเวลาเป็นแม่ที่ไม่ทิ้งเรา ตอนนี้ตัวผมรักแม่รักสำนักมากๆเลยครับชีวิตผมดีขึ้นเพราะที่นี้ตัวผมเคยไปมาหลายๆที่ เงินก็หมดเยอะมากๆ ตอนนี้กลับมาจบอยู่ที่นี้ที่สำนักอ.เสือ เข็มเทวดา กับแม่หขวยของเราตัวผมคงไม่ไปที่อื่นอีกแล้วตอนนี้รักที่นี้มาก แล้วตอนนี้อาจารย์เสือท่านดังมากๆมีชาวต่างชาติมาขอให้ไปสักต์ ท่านก็จะไปเดือนนี้ ใครที่สนใจจริงๆ ก็แนะนำให้รีบโทรหานะครับ ก่อนท่านไปเพราะก็ไม่ทราบว่าท่านจะกลับมาวันไหน ขอขอบคุน แม่หมวยสุดที่รัก อ.เสือ เข็มเทวดา ที่รับให้ผมเป็นลูกศิษย์ และพวกท่านก็ไม่เคยทิ้งศิษย์คนนี้เลย รักแล้วเคารพมากๆครับ (เดี๋ยวจะมาเล่าเรื่องเรียกแฟนกลับมาต่อนะครับ) อันนี้ผมตัวจริงไม่มีใครอวยอะไรทั้งนั้นที่เล่ามาคือความรู้สึกขอลผมทั้งหมด
FB:K'Kantee Un อันนี้ตัวผมครับ
kookoiza0123
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประกาศ/ข่าวสารจากสำนักฯ