ของอ.เสือมหาเสน่ห์มากค่ะ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ของอ.เสือมหาเสน่ห์มากค่ะ

โพสต์โดย แป้งฝุ่น » อาทิตย์ ต.ค. 30, 2016 6:58 pm

ทุกอย่างดีงามมากค่ะรักพี่หมวยรักอ.เสือรักเเม่เป๋อ ไม่เจอกับตัวก็คงไม่รู้ว่ามันสุดยอดมากค่ะ
แป้งฝุ่น
ลูกศิษย์ใหม่

Re: ของอ.เสือมหาเสน่ห์มากค่ะ

โพสต์โดย tattoo_admin » อังคาร พ.ย. 01, 2016 8:59 am

แป้งจ๋า เขียนแค่ยรรทัดเดียวเหรอ ของอาจารย๋ เสือ แรง แล้วมันแรงอย่างไรล่ะ ไปทำอะไรมาถึงเเรง บอกความเป็นมาหน่อย คนอ่านคงอยากรู้นะ แป้งฝุ่น ไหนไหน พี่หมวยผ่านมาก็ขอเบล่าเรื่องแทน ไม่ยาวนักนะคะ พอดีไม่ได้ใส่แว่น ปวดตาเล็กน้อย แป้งมาเรื่องแฟนนอกใจ ไปติดผู้หญิง มาลงสักยันต์แม่เป่อ เป็นนำมันแบยเรียกจิต ค่าครูเหมือนกันทุกคน หลักพันค่ะ มาตรฐานเท่ากัน วันนั้นมาเจอคุณหมอ มาทำนกยูงเพิ่ม และ พาพี่สาวมาด้วยมาเป็นเพื่อนกัน ใจนึก พีน้องคู่นี้สวยแฮะ ........น้องแป้งคนงามน่ารัก ได้พูดคุยสื่อสารยาวพอสมควร เรียกว่า ติวเตอร์ หนักเอาการเลยล่ะ ความรักของเขาเหมือนจะทุกทรมานแสนสาห้ส และแล้วพอกลับไป ได้ยันต์ดี แ ม่ เป อ ของสำนักไป สุดยอด เจอแฟน เเป้งเล่าว่า เหมือนความรักเหมือนรักครั้งแรก ห วา น โรแม้นซ์ ยังกะ รักใหม่ที่โหยหา ชึ่งกันและกัน หวานสุดยอด ใครทีพบเจอแป้งกล่าวเป็นเสียงเดียวกันว่า ส ว .ย แ พรวพราว ในที่สุด ยันต์แม่เป่อของอาจารย์ เสือ ก็ไม่เคยทำให้ ผู้ที่ชอบ เสนห์ ผิดหว้งแต่อย่างใด
tattoo_admin
ผู้ช่วยคุณหมวย

Re: ของอ.เสือมหาเสน่ห์มากค่ะ

โพสต์โดย แป้งฝุ่น » พุธ พ.ย. 02, 2016 5:34 pm

ค่ะจริงๆก็เขียนเยอะมากเเต่มันขึ้นเเค่บรรทัดเดียว จากคนที่ทุกสาหัสเหมือนฟ้าหลังฝนเลยค่ะมีความสุขมาก..ดีจนต้องลงเพิ่มเพื่อให้คนอื่นเห็นว่าชีวิตนู๋ดีมีค่า ...คนค้านเยอะเเต่เราเชื่อในตัวเอง.เสือ เชื่อเเละเคารพในครูเลยไม่สนใจว่าใครจะพูดยังไงบอกรอดูเอาว่าจะสวยเเละมีความสุขร่ำรวยเงินทองให้เห็นเลย
แป้งฝุ่น
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง