ประทับใจ พี่หมวย

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ประทับใจ พี่หมวย

โพสต์โดย Kingmanee1981 » ศุกร์ ม.ค. 12, 2018 3:22 am

ดิฉันไม่เคยรู้จัก หรือมีข้อมูลใดๆๆ เกี่ยวกับ อ.เสือ และพี่หมวย ดิฉันได้พบเรื่องราวในเวป และสนใจ อยากจะ”สักยันต์แม่เป๋อกับยันต์มหาเสน่ห์” จึงได้โทรหาพี่หมวย เพื่อนัดหมาย หลังจากที่ดิฉันได้พูดคุยกับพี่หมวย เพียงเล็กน้อยถึงข้อกังวลใจของดิฉัน ที่ประสบอยู่ ดิฉันถึงกับตกใจ ประหลาดใจมาก เพราะดิฉันกับพี่หมวย ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ไม่เคยเห็นหน้ากัน แต่พี่หมวยสามารถบอกรายละเอียดของดิฉัน อย่างน่าประหลาดใจ ดิฉันจึงตัดสินใจนัดเวลากับพี่หมวย ดิฉันมีความเชื่อและศรัทธาในตัว อ.เสือ และพี่หมวยค่ะ พี่หมวย น่ารักมากค่ะ ใจดีสุดๆ ขอบคุณนะค่ะ ของแท้ ของจริงอยู่ที่นี่ ดิฉันสัมผัสได้ถึงความจริงใจของพี่หมวยค่ะ แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะค่ะ
Kingmanee1981
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง