เทพพยาธร ผู้สร้างเสน่ห์จนคนหลงรัก

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เทพพยาธร ผู้สร้างเสน่ห์จนคนหลงรัก

โพสต์โดย หยก » อังคาร ก.พ. 06, 2018 5:25 am

ยุคสมัยเปลี่ยน แต่ความเชื่อไม่เปลี่ยน หลายคนคงสงสัยว่าเทพพยาธรมีจริงหรือไหมและเป้นอย่างไร สายขาวหรือดำ วันนี้หยกจะมาบอกเราด้วยตัวเองเลยคะ ยันต์เทพพยาธร เป้นเทพอยุ่บนสวรรค์ที่เทวดานางฟ้าเห้นต่างก้หลงรักหัวปักหัวปำ และเป้นสายขาวอย่างแท้จริงเน้นการทำบุญเป็นหลัก ยันต์นี้มีสองแบบทั้งหมีกและน้ำมัน แต่ก่อนหยกเป้นคนไม่ชอบการสักเอามากๆ แต่อยากมีเสน่ห์จึงลองสักน้ำมันก่อน ไม่หน้าเชื่อแค่สักไปมีแต่คนเข้ามาหามาเอาใจ แฟนเก่าที่เลิกไปก้กลับมาหา คนรักปัจจุบันก้รักเรามากขึ้นๆทุกๆวันแม้จะอยุ่ห่างกันคนละประเทศแต่ไม่เคยทำให้เราลำบากใจเลย รักกันมากจนตอนนี้เริ่มๆคุยเรื่องแต่งงานแล้ว ซึ่งแต่ก่อนหยกไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้มาก่อนแต่ไม่เคยหลบหลู่ตอนเราติดใจตอนนี้สักหมึกเลยคะ จึงอยากเชิญชวนคนที่สนใจอย่างมีเสน่ห์ คนรักคนหลง ไม่ว่าจะใหม่หรือเก่าก้รักเรามากและมากขึ้นทุกๆวันมีแต่ชีวิตที่มีความสุข เ้านการงานค้าขายก้ปังคะ เงินเข้ากระเป๋าไม่ขาดสาย ไม่ว่าเรื่องออะไรก้ช่วยได้หมดคะ ถือได้ว่าเป้นยันต์นึงที่ครอบคุมทั้งจักรวาล งานจะมีขึ้นในเดือนกุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ กินฟรีตลอดงานอยากไปต้องรีบจองนะคะ สามารถติดต่อได้ทางพี่หมวยประชาสัมพันธ์ของเรา ขอให้ทุกคนมีความสุขกับความรักคะ
หยก

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง