มหัศจรรย์ ยันต์ อ.เสือ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

มหัศจรรย์ ยันต์ อ.เสือ

โพสต์โดย กุ๊กกิ๊ก » อังคาร มี.ค. 20, 2018 1:04 pm

หนูเป็นศิษย์เก่าของสำนัก อ.เสือ คะ ได้มีโอกาสแนะนำสิ่งดีๆให้กับเพื่อนที่มีปัญหาเรื่องของความรัก ว่าให้ลองมาที่สำนักแล้วจะได้ของดีๆกลับไป เพื่อนหนูเปิดใจมาพร้อมทั้งสักยันต์แม่พรายเสน่ห์ไปค่ะ ขณะที่สักพี่หมวยจะบอกให้เค้าตั้งใจนึกถึงพ่อปู่ นึกถึงหน้าแฟนหลังจากสักเสร็จ ขับรถกลับกันยังไม่ถึง กทม เลยจ้า แฟนเพื่อนก็ส่งข้อความมาว่าอยากเจอ จะรอเจอ ยังไงต้องเจอให้ได้ ขนลุกมากค่ะ เพราะปกติแฟนของเพื่อนจะเป็นคนไม่สนใจเพื่อนหนูเท่าไหร่ นี้คือสิ่งมหัศจรรยจริงๆค่ะ แค่ศรัทธาและเปิดใจ รักยันต์ รักครูบาอาจารย์
กุ๊กกิ๊ก
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง