เเนะนําค่ะจากคนที่มาจริง

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เเนะนําค่ะจากคนที่มาจริง

โพสต์โดย พิ้งกี้ » จันทร์ มี.ค. 21, 2022 4:19 pm

แม่เป่อเฉพาะที่นี่นะเอาอยู่ หนูชื่อ พิ้งกี้เป็นคนจังหวัด ชล พอเอาเอาแม่เป่อสายขาว ของพี่หมวยแนะนำ ครั้งดียว ฝรั่งพาเข้าไปอยู่บ้านทันที แค่ทำไปแปปเดียว เชื่อคำพี่หมวยเอาอยู่ ตอนนี้ไม่ต้องเร่ร่อน ทุกข์ใจแล้ว มีคนเลี้ยง พี่หมวยแกเจ่งจริง ของเขาดี

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ มี.ค. 21, 2022 4:19 pm.
พิ้งกี้

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง