แนะนำจากคุณสมุทรปราการดีมากค่ะ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

แนะนำจากคุณสมุทรปราการดีมากค่ะ

โพสต์โดย อิง » ศุกร์ ม.ค. 21, 2022 2:53 pm

มาจากสมุทรปราการ คุยครั้งแรกกับพี่หมวย กะว่าไม่มา แต่อิงก็มา อิงอายุเพิ่ง20ปี ไม่เคยรู้เรื่องพวกนี้ มีปัญหาห่างจากแฟน พอมาถึง พี่หมวยติดคิวสองคน เขาบอกว่า เคยมาแล้วดี อิงมั่นใจ ยิ่งมั่นใจ พี่หมวยแทคแคร์ทุกอย่าง จนเรารู้เรื่อง จึงกลับ อิงชอบที่พี่หมวย ไม่โอน ไม่จุดเทียน ที่พี่หมวยชัวร์

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ ม.ค. 21, 2022 2:53 pm.
อิง

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง