แม่เป๋อผู้วิเศษ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

แม่เป๋อผู้วิเศษ

โพสต์โดย แพรไหม » จันทร์ พ.ย. 20, 2017 2:45 pm

มีประสบการณ์ดีๆมาเล่าสู่กันฟังค่ะ เราคบกับแฟนมาหลายปีมากแล้วค่ะ มีงานธุรกิจทำร่วมกัน ครอบครัวไปมาหาสู่กันบ่อยๆค่ะ แต่เมื่อไม่นานเกิดทะเลาะกันรุนแรงถึงขั้นปาข้าวของ ทะเลาะกันหนักมาก เขาบล้อคเราทุกเส้นทางการติดต่อ เราเครียดมาก เขาย้ายออกไปอยู่ข้างนอก จนเราได้มาเจอพี่หมวย ได้พูดคุยพี่หมวยช่วยทำให้เราใจเย็น มีสติมากขึ้น จนในที่สุดได้สักแม่เป๋อ กลับบ้านมาเราก็ทำตามที่พี่หมวยบอกทุกอย่าง รักเคารพศรัทธาพ่อแก่ จนในที่สุดแฟนเราก็กลับมา อ่อนมาขึ้นจากที่แข็งกับเรามากๆ เราดีใจจนพูดไม่ออก ต้องขอบคุณพี่หมวยมากจริงๆที่คอยแนะนำทุกอย่างให้ คอยสอนหลายๆเรื่อง
แพรไหม

โชคดีที่ได้เจอพี่หมวยครับ

โพสต์โดย Beginner tatto » อังคาร พ.ย. 28, 2017 10:37 pm

วันนี้สามทุ่มกว่าผมนึกมีความสนใจ ได้ทักไปในเพจว่าอยากสักเค้าจึงให้เบอร์ติดต่อมาผมก็เกรงใจไม่กล้าโทรเพราะเห็นว่าสามทุ่มกว่าแล้ว แต่พี่เค้าใจดีมากครับ ให้คำปรึกษาอย่างดีตรงไปตรงมามาก แถมผมยังโชคดีมากที่เจอพี่เค้าพี่เค้าให้ราคาพิเศษมาด้วยครับ ผมโชคดีมากที่เจอพี่หมวย ขอบคุณพี่หมวยมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม.
Beginner tatto
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง