แม่เป๋อแสนสวยดึงคนรักกลับมาอยู่หมัด

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

แม่เป๋อแสนสวยดึงคนรักกลับมาอยู่หมัด

โพสต์โดย แอริสาสาวมหาลัยดัง » จันทร์ พ.ย. 20, 2017 2:31 pm

[size=150]สวัสดีค่ะ ชื่อแอริสา เป็นศิษย์ใหม่ของพี่หมวย เรารู้จักสำนักมานาน แต่ไม่เคยได้เข้ามาพบได้แต่ดูตามเว็บ จนเราทะเลาะกับแฟนหนักมากถึงขั้นแตกหัก เลิกกัน ที่ผ่านมาที่เคยทะเลาะกันไม่เคยตัดขาดกันเลย แต่ครั้งนี้เป็นครั้งที่เขาหายไปเกือบ2เดือน จนเรากินข้าวไม่ได้นอนไม่หลับ วันๆคิดแต่เรื่องเขา พยายามง้อทำทุกวิถีทางให้เขากลับมา แต่ทำเท่าไหร่ก็ไม่เป็นผล จนต้องหันมาพึ่งพี่หมวย พี่หมวยก็รู้หมดทุกอย่างเลยค่ะ แทบไม่ต้องเล่า พี่หมวยก็แนะนำดีอย่างที่ศิษย์อื่นๆว่ากันไว้ พี่หมวยก็ช่วยเราสุดแรง คอยสอนคอยบอก เราก็กลับมาทำตาม มีนอกกรอบบ้างทำไงได้คนมันรักมาก ก็โดนพี่หมวยดุไปหลายรอบ จนเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา จู่ๆเขาก็โผล่มา เข้ามากอดมาหอมเหมือนตอนรักใหม่ๆเข้ามาขอโทษที่หายไป เราก็นิ่งค่ะไม่สนใจ เขาก็แทบดิ้น ติดเราแจ เราไปไหนก็จะตามไปหึงเราไปหมด ต้องขอบคุณบารมีพ่อแก่ พ่อหมวย อ.เสือ มากๆนะคะที่ทำให้แอริสากลับมามีความสุข เอ่อลืมบอกไป เราสักแม่เป๋อแสนสวยนะคะ[/size]

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ พ.ย. 20, 2017 2:31 pm.
แอริสาสาวมหาลัยดัง

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง