เพราะยันต์ดีจึงกลับมา ที่นี้ดีที่สุดจริงๆคะ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เพราะยันต์ดีจึงกลับมา ที่นี้ดีที่สุดจริงๆคะ

โพสต์โดย ความสุข » จันทร์ ธ.ค. 04, 2017 3:16 pm

สวัสดีคะเราเป็นศิษย์เก่าของสำนักอาจารย์เสือเข็มเทวาดามานานแล้วคะ ตั้งแต่เรายังเป็นวัยรุ่นโก๊ะจนถึงปัญจุบันเป็นสาวที่ป๊อปปูล่ามากคะใครๆก็ต้องการ จนได้ดีไปอยุ่เมืองนอกแต่ด้วยความที่สำนักนี้ดุแลเราเฟมือนครอบครัว วันนึงได้รับข้อความและสายจากพี่หมวย เราดีใจมากคะที่พี่หมวยโทรมาเพราะใจเราไม่รุ่ทำไมอยากกลับมาสักย์ที่นี้มาก พี่หมวยจึงบอกเราว่ามาได้หาวันมา ไม่รอช้าของตั๋วบินกลับมาตรงไปสำนักเลยตะ และยันต์ทีาได้รับคือจิ้งจกเกี้ยว ยันต์นี้เป็นยันต์เรื่องเสน่ห๋และความร่ำรวยใครมีแฟนอยุาปล้วจะหลงรักหัวปักหัวปัม แบบชีวิตนี้ขาดเราไม่ได้ ถ้าแฟนมีกิ๊กหรือเด็ก รับรองกลับมาหาเราแน่นอน เรื่องการงานนี้ได้เลื่อนขั้นมีแต่คนรัก เมตา เอนดู การเงินนี้ไม่ต้องพุดถึงเลยคะเงินไหลมาเทมา จนรับไม่ไหว เรียกได้ว่าขออะไรแฟนอ้อนนิดหน่อยก็ให้แล้วคะ ยันต์นี้เป็นทีาครบเครื่องจริงๆตะ จากประสบการตรงหลังจากกลับมาที่บ้าน แฟนจากที่ติดเรา ตอนนี้กลายเป็นติดจนตัวไม่อยากห่าง ไปไหนไปด้วย จากแม่แฟนที่เรื่องมากเพราะไม่ชอบเรา วันนี้ก็ได้เจอกันตัวอยุ่ดีๆแม่แฟนเรามาคุยด้วยรวมทั้งครอบครัว คือแบบว่าตั้งใจรับไม่ทันแปลกมากจริงๆคะ จั้งแต่ได้รับยันต์มาขีวิตดีขึ้นเอาแบบไม่รุ่้เลยคะใครสนใจบอกพี่หมวยได้เลยจ้า อยากชีวิตเปลี่ยนและดีขึ้นทางนี้เลยคะ ขอบคุณคะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ ธ.ค. 04, 2017 3:16 pm.
ความสุข

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง