ยันต์ดี ความรักดี รับปีใหม่

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ยันต์ดี ความรักดี รับปีใหม่

โพสต์โดย theNeemo » เสาร์ ธ.ค. 23, 2017 8:42 pm

สวัสดีค่ะ เราได้มาสักยันต์แม่เป๋อกับ อ.เสือ เมื่อต้นเดือนธันวาคม และได้รับคำแนะนำดีๆจากพี่หมวยเยอะมากกก
แค่ไม่กี่วันหลังจากสักยันต์ไป แฟนจากที่คบซ้อน ไม่ค่อยสนใจ ก็กลับมาสนใจ เอาใจใส่ แต่ทั้งนี้เราทำตามคำแนะนำของพี่หมวยทุกอย่าง
รู้สึกดีมากๆ ดีใจมากๆที่ได้มาสักยันต์ที่นี่ แล้วยังมีพี่หมวยที่คอยติดตาม ให้คำแนะนำดีๆมาตลอด
ถ้าลงสนามแข่ง พี่หมวยก็คือโค้ชของเราค่ะ เรียกว่าเป็นซูเปอร์โค้ชที่หาตัวจับยาก โค้ชคนนี้ไม่ธรรมดาค่ะ
เรียกว่าคู่แข่งต้องกลัวเราแน่นอน ถ้าเป็นเกมส์แข่งขัน โค้ชคนนี้นอกจากเทคนิคแพรวพราวแล้ว ยังอ่านเกมขาดด้วยค่ะ
พี่หมวยทำให้เรารู้จุดบกพร่อง จุดดีของตัวเอง นอกจากเราได้ยันต์ดีกลับไปแล้ว ยังทำให้เรารู้ตัวเองว่าต้องพัฒนาอะไร

ใครมีปัญหา ทุขก์ใจอยู่ อยากให้คนรักกลับมา มีปัญหาอะไร โทรหาพี่หมวยค่ะ อย่าทุกข์ใจข้ามปี รีบมาหาพี่หมวยดีที่สุด
ไม่เข้าใจอะไรให้ถามพี่หมวยตรงๆค่ะ พี่หมวยมีแต่ความจริงใจให้ลูกศิษย์ อย่างที่เราได้สัมผัสมาแล้วค่ะ มีอะไรพี่หมวยจะบอกตรงๆ
ค่าครู คุยกับพี่หมวยได้ค่ะ ค่าครูไม่ได้สูงหรือต่ำจนเกินไป บอกกับพี่หมวยตรงๆแล้วจะมีทางออกค่ะ
ที่สำนักก็ร่มรื่น สวยงาม เข้าไปแล้วเย็นใจ มีความขลังในบารมีของครูบาอาจารย์ เรากำลังจะไปขอสักยันต์เพิ่มก่อนปีใหม่นี้ด้วยค่ะ
อะไรไม่ดีในปีเก่าก็จะได้ผ่านพ้นไป อย่าให้ปัญหาข้ามปีค่ะ รีบมาหา โทรปรึกษาพี่หมวย แล้วอะไรในชีวิตจะดีขึ้น อย่างที่เราได้สัมผัสมาแล้วค่ะ :mrgreen:
theNeemo
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง