ขอคาถาบูชาแม่เป๋อหน่อยค่ะ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ขอคาถาบูชาแม่เป๋อหน่อยค่ะ

โพสต์โดย สงสัยค่ะ » อังคาร พ.ค. 01, 2018 1:22 am

ขอคาถาบูชาแม่เป๋อหน่อยค่ะ พอดีเราได้บูชาเหรัยญแม่เป๋อจากสำนักอ.เสือมา
พยายามค้นในบอร์ดแล้วแต่หาไม่เจอ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ
ทุกวันนี้ดิชั้นพูดคุยกับแม่เป๋อบ่อยๆและเซ่นไหว้ด้วยเหล้า ของคาวหวานค่ะ
อยากรู้ว่าเราต้องมีคาถาบูชาแม่มั้ยคะ ถ้าต้องมีรบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ
อยากบูชาแม่ให้สมบูรณ์ค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร พ.ค. 01, 2018 1:22 am.
สงสัยค่ะ

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง