รักพี่หมวยคนสวย

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

รักพี่หมวยคนสวย

โพสต์โดย ครีม » อาทิตย์ พ.ค. 08, 2016 11:44 pm

สวัสดีคะ เรามีปัญหาหลายๆอย่าง รวมถึงเรื่องความรัก เราเลิกกับแฟนคะ แฟนเรานอกใจไปมีคนอื่น เราหาข้อมูลหลายๆแห่ง
จนมาเจอสำนักอ.เสือ เราศึกษาในเวปหลายครั้งมาก กว่าจะกว่าติดต่อพี่หมวย
จนเราติดต่อพี่หมวยนัดวันอะไรเรียบร้อย พอถึงวันที่ไปสำนัก เราเข้าเป็นศิษย์อ.เสือ
วันที่ 24 เมษายน พี่หมวยดูแลดีมาก ให้ความรู้หลายอย่าง อธิบายอะไรที่เราไม่เข้าใจ
พอถึงเวลาพี่หมวยเรียกเข้าไปคุยเรื่องต่างๆ เราก็เราเรื่องของเราให้พี่หมวยฟัง
พี่หมวยเข้าใจเราทุกอย่าง พี่หมวยเป็นคนนึงเลยที่เข้าใจเรา บางเรื่องเป็นเรื่องที่เรา
ไม่รู้จะอธิบายหรือบอกใครได้ แต่เราได้เล่าให้พี่หมวยฟัง เรารู้สึกสบายใจ เรารักพี่หมวย
พี่หมวยใจดี สวยด้วย พี่หมวยให้เราสักยันต์แม่เป๋อ พอถึงตอนสักเรารู้สึกได้ถึงความคลัง
ความศรัทธา พอกลับมาถึงเราได้ปลุกยันต์ ทำความรู้จักกับยันต์ เราทำตามที่พี่หมวยบอก
หลังจากที่เราได้แม่เป๋อมาอยู่ด้วย เรารู้สึกว่าอะไรๆหลายอย่างดีขึ้น ทั้งเรื่องรอบตัวทุกๆอย่าง
มีคนเข้ามาคุย มีคนมอง รู้สึกว่าตัวเองมีเสน่ห์มาก เรารักพ่อแก่ แม่เป๋อ ศรัทธาในครูอาจารย์
ถ้าแฟนเรากลับมาเราจะมา update อีกนะคะ
ศรัทธาในครู รักพ่อแก่ แม่เป๋อ หมั่นปลุกยันต์ ไหวครู ทำบุญ แล้วปฏิหาริย์จะเกิด :)
รักพี่หมวยมาก จุ้บๆ
ครีม

Re: รักพี่หมวยคนสวย

โพสต์โดย พี่หมวย » จันทร์ เม.ย. 01, 2019 10:20 pm

ขอบคุณค่ะ น้องครีม มีเสนห์แล้วตั้งใจโฟกัสไปที่แฟนนะคะ การเอาจริง เอาจัง ไม่แวะข้างทาง จะสำเร็จรวดเร็ว ตัวเองสวย น่ารัก แถมมีเสน่ห์อีกด้วย หากการเดิน ระหว่างทางเราอดที่จะแวะข้างทาง จะขาดความมุ่งมั่น แค่ตั่งใจปลุกยันต์อย่างตั่งใจจริง หนทางไม่ไกลเกินฝัน ขณะไหว้ครูบนบานหัดขอครู จัดเครื่องถวายสวยงามจัดเต็มสูตรในวันพิเศษๆๆ เวลาปลุกยันต์หาคนรัก จิตนิ่ง สบายใจไม่ว้าวุ่น ทำตามสูตรที่บอก เท่านี้ผลลัพท์หวานชื่นอย่างจริงแท้แน่นอน caseนี้ฟันธง เจอกันตามนัดนะครีม หลังจากไปหาแม่ที่ตจว คิดถึงครีมนะคะ ตั้งใจสอบขอให้ได้ เกรดa หลายๆๆวิชาค่ะ ขอบคุนทุกคำชม ขอให้มีความวสุขกาย สบายใจ อย่าลืมสัญญาล่ะ bye bye l hope you enjoy นะคะ jub..jub........r.....pa....ju...bra......di.......
แนบไฟล์
33.JPG (456.51 KiB) เปิดดู 3942 ครั้ง

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ เม.ย. 01, 2019 10:20 pm.
พี่หมวย

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง