สามีที่เคยทิ้งไปกลับมาถาวรแล้วค่ะ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

สามีที่เคยทิ้งไปกลับมาถาวรแล้วค่ะ

โพสต์โดย หญิงใหญ่ » ศุกร์ ก.ค. 15, 2016 12:17 am

เรื่องจริง ประสบการณ์จริงที่ได้เกิดกับตัวหญิงเองจริงๆค่ะ ได้ติดตามเพจของ อ. เสือ เข็มเทวดา มาสักพักและได้เห็นมีการไหว้ครู18-19 มิถุนายน เลยลองติดต่อจองคิวสักยันต์ วันนั้นได้สักยันต์พ่อเพชรพญาธรเป็นน้ำมัน ไปค่ะสักไปได้สักพักไม่ถึง1อาทิตย์ค่ะ 4วันเองค่ะ เที่ยงของวันที่4แฟนได้ติดต่อกลับมาค่ะโทรมาว่าเป็นไงบ้าง ทำไรอยู่อันนั้นคือวันแรกเรายังนิ่งๆแต่พอ ให้หลังอีกแค่1วันก้โทรมาบอกว่าจะมารับไปกินข้าวด้วย เราก้เริ่มโอเคล่ะ เริ่มได้ผลเพร่ะพี้หมวยบอกว่าให้หลังวันสัก3วันห้ามติดต่อ แฟนไปไม่ว่าทางไหนคือห้ามหญิงก้ทำตามค่ะ เอาจิตออกมาผูกติดกับยันต์อยู่กับยันต์ และรักในยันต์พ่อเพชรให้มากค่ะแฟนเริ่มกลับ ต่อมาสักพักเริ่มคิดอยากสัก แม่เป๋อ ก็โทรหาพี่หมวยปรึกษาเรื่องยันต์ แม่เป๋อ และได้ติดต่อรับสักยันต์ แม่เป๋อ จากมือ อ.เสือ เข็มเทวดา อีกครั้งให้หลังจากสักยันต์ แม่เป๋อ เสร็จยังไม่ทันเปลี่ยนผ้าแฟนก้โทรเข้ามา แต่ยังแปลกใจไม่หายเพราะปรกติแฟนไม่เคยโทรหาตอนหัวค่ำ แต่ก้โทรเข้ามาบอกคิดถึงเฉยเลยค่ะ ยันต์พ่อเพชรที่ถือว่าขลังและแรงแล้วยันต์ได้ยันต์ แม่เป๋อ เข้ามาอีกยันต์ความแรงและขลังฉุดไม่อยู่จริงๆค่ะ และอีกอย่างที่ไม่บอกไม่ได้เลยค่ะคือ เมื่อก่อนเวลาอยู่กับแฟนดูเหมือนอารมณ์ไม่อยากอยู่เลย แต่เดี๋ยวนี้สิเจอกันทีไรตบท้ายด้วยการมีความ โรแมนติก กันทุกรอบเลยค่ะทำเสร็จก้ยังกอดเราไว้ไม่ยอมปล่อย มีการฟัดเหวี่ยงกันแบบมีความสุขมากค่ะ เหมือนคู่รักที่เพิ่งแต่งงานกันใหม่ๆเลยค่ะ ตอนนี้คนรักของหญิงได้กลับมาถาวรแล้วค่ะ สิ่งดีๆเหล่านี้จะไม่มีวันเกิดขึ้นได้เลยุ้าเราไม่มี อาจารณ์2ท่านนี้ คือ พี่หมวยและอ.เสือ เข็มเทวดาค่ะ ต้องขอบคุณทุกคำสอนของพี่หมวยที่ทำให้หญิงได้คนรักกลับมาถาวร และขอบคุณอ.เสือ เข็มเทวดา ที่บรรจงสักยันต์ดีๆเหล่านี้และคาถาอันแรงกล้านี้ให้กับหญิง แล้วหญิงจะคิดทำดีเพื่อเป็นการตอบแทนและเคารพต่ออาจารณ์ทั้ง2ท่านนี้ตลอดไปค่ะ หญิงจะทำตามทุกคำสั่งสอนของพี่หมวยแบบไม่มีคำว่าเหนื่อยคล้านค่ะ มีครูดีลูกศิษณ์ถึงประสบณ์แต่ความสำเร็จเจอแต่ความสุขน่ะค่ะ
หญิงใหญ่

Re: สามีที่เคยทิ้งไปกลับมาถาวรแล้วค่ะ

โพสต์โดย tattoo_admin » เสาร์ ก.ค. 16, 2016 9:33 am

คนส่วนใหญ่เกิดมาก็อยากมีรักแท้ ด้วยกันทุกคน แต่บางคนรักไม่ต้องการ ขอเพียงใครก็ได้ที่มีเงินให้ฉัน สำหรับcaseนี้ ต้องการปักหลักกับคนคนนี้ ค่ะ สมหวังซักทีนะคะ การที่นำจิต ออกมา การมุ่งมั่นจริงจัง โอ้ยบางคนบอกหนูเชือฟังพี่หมวย แต่เเอบแหกกฏ ไม่สืบ ไปส่องแฟน หนูไม่ได้อยากรู้ บังเอิญ มีคนมาเล่าฟัง .........ฮ่า ฮ่า 5555 ผู้อ่านคิดวิคราะห์เองก็แล้วกัน .....สว่นคนที่สำเร็จนั้น เขามุ่งมั้นไปที่ปฏิบัติ ไม่เเก่วง เพราะเขาเชื่อมั่นในยันต์มากๆๆๆๆ มุ่งมจตรงอย่างเดียว กรณีนี้ แค่สามวันติดต่อมา แค่ 7วันมารักมาเสพมาสม อ่านประสบการณ์ของหญิงใหญ่ รู้สึกดีใจกับต้วเอง(พี่หมวย) รู้สึกเบิกบานใจ สร้างผลงานให้กับครู และสำนักอาจารย์ เสือ ปล ยังมีอีกหลายคนที่ปวดใจกับความรัก มาเอายันต์ของที่นี่ เพื่อระงับความเจ็บปวดใจสิค่ะ จากใจจริงใจเสมอมาาาาคร้า
tattoo_admin
ผู้ช่วยคุณหมวย

Re: สามีที่เคยทิ้งไปกลับมาถาวรแล้วค่ะ

โพสต์โดย tattoo_admin » ศุกร์ ก.ย. 30, 2016 1:07 am

แจ้งข่าวสาร ไมีเว้นแต่ละวัน กระแสคนรักกลับมีทำทุกว้น ผูชายมาลงหมึก การงานไม่แพ้ผู้หญิงนะจะ แปลกมาก ค้าขายกับกระแสเอาแฟนคึน พอๆๆกันค่ะ พี่หมวยต้องติดตามผลงานตนเวล่าส่วนต้ว ไม่มี ทุ่มเทกับจุดจุดนี้มาก ค่ะ เหน็ดเหนื่อนเพียงไหนก็สัญญากับพ่อแก่ว่า จะทำให้ดีที่สุดเพื่อท่าน อาศรมครูยังรอผู้ที่ศรัทธาอย่างแท้จริง ด้วยรัก อ หมวย ค่ะ

โพสต์โดย tattoo_admin » จันทร์ เม.ย. 10, 2017 1:21 am

ผู้ที่มีความศรัทธา ย่อมพบกับความประสบสุขและสมหวังค่ะ พี่หมวยจะเป็นกำลังใจและส่งแรงใจให้ศิษย์ทุกๆท่านสมประสงค์อย่างที่หวังไว้ทุกๆท่านค่ะ
แนบไฟล์
14359066_1839380129625160_2441786248472647456_n.jpg (104.54 KiB) เปิดดู 4406 ครั้ง

โพสต์โดย tattoo_admin » เสาร์ ธ.ค. 01, 2018 12:59 pm

เราขอเตือน..สำหรับพวกโฆษณากรุณามีมารยาททางสังคมบ้าง นี้ไม่ใช่เว็บสาธารณะ และพวกเราไม่ต้องการพวกคุณอย่าทำตัวเป็นขยะสังคม เรารู้ว่าคุณเป็นใคร อย่าทำให้ตัวเองเดือดร้อน อย่าให้เราประจานชื่อคุณลงเว็บเลย ออกจากที่นี่ไปแล้วก็อย่ากลับมาวุ่นวาย อย่าให้เราต้องจุดธูปแช่งคุณเลย เลิกพฤติกรรมนี้สะ เราขอเตือน อย่ามาลงข้อความโฆษณาอีก..และทางศิษย์ทั้งหลายที่มาดูเว็บบอร์ดก็โปรดระวังพวกนี้ พวกนี้เป็นลิงค์ไวรัส อย่าได้กดเข้าไปมันจะทำลายมือถือและคอมพิวเตอร์คุณ และช่วยสอดส่องดูแลรายงาน กลุ่มทีมศิษย์ อ.เสือ ได้เลยค่ะ ถ้าพบเห็น อย่าให้พื้นที่ขยะสังคมพวกนี้ค่ะ
แนบไฟล์
file.jpg (30.18 KiB) เปิดดู 3791 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง