lสุดยอดเครื่องราง เสน่ห์ เมตตา คนรักคนหลง เครื่องราง สำหรับทำธุรกิจค้าขายสร้างกำไร เครื่องรางแสวงหาโชคลาภ...เป็นที่นิยมในหมู่ดารา นักแสดง..!!

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

lสุดยอดเครื่องราง เสน่ห์ เมตตา คนรักคนหลง เครื่องราง สำหรับทำธุรกิจค้าขายสร้างกำไร เครื่องรางแสวงหาโชคลาภ...เป็นที่นิยมในหมู่ดารา นักแสดง..!!

โพสต์โดย Admin_Boy » อาทิตย์ ก.ย. 08, 2013 7:06 pm

XXXสุดยอด..!.เครื่องรางเสน่หาให้คนหลงใหลและบูชาไว้ให้ค้าขายดี..เป็นที่นิยมอันดับ1ในพัทยาXXX
โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.209.xxx) | 10 พ.ย. 2555 01:24 น. | อ่าน 9240

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ท่านอาจารย์เสือ เข็มเทวดา ผู้เป็นตำนานแห่งการสักยันต์ชื่อดังในปัจจุบัน มีทั้งนักร้อง ดารา นักแสดง ต่างตบเท้าเปิดแผ่นหลังลงอาคมจากปลายเข็มสักจากท่านอ.เสือ ทั้งสิ้น ทั้งดาราที่เป็นข่าวทางหน้าหนังสือพิมพ์และสื่อโดยทั่วไป ท่านอ.เสือ เข็มเทวดาเป็นคนฝั่งธนบุรี โดยกำเนิด ท่านเป็นผู้ชำนาญในศาสตร์เร้นลับมาตั้งแต่เป็นเด็ก ใฝ่หาวิชาอาคมได้รับการสืบทอดวิชาอาคม คาถาเลขยันต์สายหลวงปู่ศุข วัดปากครองมะชามเฒ่า จังหวัดชัยนาถ จากตาของท่านไว้ทั้งหมด อีกทั้งคุณตาของท่านเป็นผู้มีญาณสัมผัสต่อองค์ปู่เจ้าสมิงพราย และครูฤษีทั้ง108องค์ ซึ่งญาณสัมผัสจะสืบทอดจากบรรพบุรุษ มาสู่ลูกหลานเป็นทอดๆ ท่านเชี่ยวชาญด้านว่านยา อาคม คงกระพันชาตรี แคล้วคลาด มหาอุตม์ โชคลาภ และโดยเฉพาะวิชามหาเสน่ห์ สามารถทำน้ำมนต์ให้เป็นนิมิตโชคลาภได้ แต่ท่านจะไม่ทำบ่อย ท่านบวชเป็นสามเณรตั้งแต่ อายุย่าง 15 ปี ออกธุดงค์ ตั้งแต่สมัยเป็นสามเณรศึกษาไสยเวทย์ มนต์ดำ มนต์ขาว กับ พระเกจิชื่อดัง และอาจารย์ฆราวาส ขมังเวทย์ จากชายแดนเขมร ติดฝัง จ.สุรินทร์และฝั่งจังหวัดตราด จนหมดสิ้นครบทุกวิชา และเป็นผู้มีวิชาเป็นเลิศที่ได้รับการถ่ายทอดวิชา เช่นการทำน้ำมันพรายตานี พรายตะเคียน พรายจากสัตว์ ทำผงพรายกุมารแฝด ผงภูติพราย ผงผีผสมโขลง ทำปั้นเหน่งลงยันต์ และอีกหลายวิชาที่สุดจะบรรยายได้ ท่านเป็นผู้มีความชำนาญด้านน้ำมันพรายมหาเสน่ห์ และผงภูติพราย จึงรับรองได้ว่าเครื่องรางทุกชิ้น ผ่านพิธีกรรมจากมือท่านทุกชิ้นแน่นอน และใช้ได้เห็นผลทุกรายไป ซึ่งมวลสารพิเศษที่นำมาสร้างสีผึ้ง และน้ำมันมหาเสน่ห์ แล้วแต่หายากทั้งนั้น
โดยเฉพาะการสักยันต์นั้นท่านได้รับความชื่นชมจากสื่อหลายๆแขนงทั้งในและต่างประเทศ ซึ่งยอมรับในความสามรถของท่านว่าได้เป็นผู้บุกเบิกการสักยันต์ให้ก้าวสู่ยุคใหม่ด้วยเครื่องมือที่ทันสมัยและลวดลายที่สวยงาม และเป็นโอกาสดีในครั้งนี้ที่มีไม่มากนักเพราะท่านอาจารย์เสือได้มีความตั้งใจจะหาปัจจัยมาซ่อมแซมสร้างวัดต่างๆที่ท่านดูแลอยู่ให้แล้วเสร็จสิ้น เพราะเป็นหน้าที่ที่ตั้งใจทำไว้แต่จะให้ขอเงินศิษย์กินท่านไม่ทำแน่ ท่านเลยทำสีผึ้งชุดนี้ที่เป็นชุดที่แรงที่สุดชุดหนึ่งที่เคยทำมาเลยทีเดียว ผู้ที่มีความสนใจและชื่นชอบไม่ควรพลาดในความแรงและเฮี้ยนในสีผึ้งอาถรรพณ์ชุดนี้ ..แน่นอน!!
**มวลสาร**
-สีผึ้งน้ำมันพราย และน้ำมันเสน่ห์ ของท่านอาจารย์เสือ เข็มเทวดามวลสารที่ท่านได้เก็บสะสมนับสิบปี จากน้ำมันพรายแท้ๆ จากฝั่งสุรินทร์ 108 ตน, จ.กาญจนบุรี 108 ตน, ชายแดนภาคใต้ จำนวน 108 ตนที่ผ่านพิธีกรรมตามหลักไสยศาสตร์สายเขมรที่ได้จาก “คางผีตายทั้งกลม” และชิ้นส่วนต่างๆ นำมาเคี่ยวผสมกับน้ำมันพรายตานีและน้ำมันพรายนางตะเคียนเพื่อให้ได้ส่วนของน้ำมันพรายออกมา แล้วนำมาผสมรวมกันกับขี้ผึ้งที่ใช้ปิดปากผีที่ตายพราย ตายทั้งกลม ตายโหง พลีเอามาใช้เป็นส่วนผสมหลัก ผสมลงไปกับมวลสารว่านด้านมหาเสน่ห์มากมายที่เก็บสะสมไว้มานานรวมลงไปในสีผึ้งชุดนี้ คือ ว่านดอกทอง ว่านมหาอุด ว่านขุนแผน ว่านเสน่ห์จันทร์ ดอกตะไคร้ ว่านช้างผสมโขลง ว่านจูงนาง ว่านนางกวัก ดอกของกาฝาก รักกาฝาก มะยมกาฝาก คูณกาฝาก ยอกาฝาก ดอกรักซ้อน รากรักซ้อนรังนกสาลิกาตายคารัง, ไม้ไก่กุก, ว่านจูงนางสาวหลง, เสน่ห์จันทร์, นางล้อม, พรานหลง, เครือเถาวัลย์หลง, ว่านห้าร้อยนางดอกทอง, สาลิกาลิ้นทอง มหาโชคมหาลาภ, ว่านนางตาม, ว่านนะหน้าทอง, ว่านเสน่ห์ขุนแผน, ว่านไก่แดง, น้ำมันช้างตกมัน, น้ำมันพญาเทครัว, ประกอบไปด้วยผงเพชรพญาธร ว่าน 108 เกสร 108 หุงด้วยไม้มะค่า กาฝาก รัก-ยม-ขนุน ฯลฯ ซึ่งได้รวบรวมมามากมาย เคี่ยวหุงรวมกันปลุกเสกด้วยมนต์สาวสามหมู่บ้านกินน้ำดอกเดียวกันอันเป็นมนต์เสน่ห์มหาวิเศษ ปลุกธาตุให้ขลังศักดิ์สิทธิ์มีอิทธิฤทธิ์ยิ่งขึ้น ทำพิธีปลุกเสก ในสถานที่ศักดิ์สิทธิ์หลายแห่ง ดินแดนอาถรรพณ์ กลางวันปลุกเสก กลางแดดจ้า ใช้แสงสุริยะปลุกเสก หนุนธาตุ สะกดดวงวิญญาณอาถรรพณ์ ครอบจักรวาล กลางคืนสวดบรรจุพลัง เย็นวิชาธาตุมหาเสน่ห์ มหานิยมนครวัด กลางพระจันทร์วันเพ็ญเพื่อรับพลังธาตุของอำนาจพระจันทร์ที่มีมนต์เสน่ห์ยิ่งนัก สะกดอาถรรพณ์ต่างๆ ใช้แล้วไม่เข้าตัว (รับรองมวลสารของแท้100%)
**พุทธคุณ**
1.ใช้ในด้านความรักเวลาไปจีบคนที่เรารักชอบให้ว่าพระคาถาปลุกหลังจากนั้นให้แตะที่คิ้ว และทาปากบางๆ ให้ใช้แตะแต้มที่แขนหรือส่วนไหนก็ได้ตามแต่สะดวกของผู้ที่เรารักชอบเห็นผลดีนัก
2..ใช้ทางด้านเมตตามหานิยม หรือติดต่อเจรจาค้าขายเป็นอันได้ผล
3.เหมาะสำหรับ ดารา นักแสดง นักร้อง นักธุรกิจ พ่อค้าแม่ขาย ผู้ที่ประสบปัญหาเรื่องคู่ชีวิต ต้องการเสน่ห์ให้กับตนเอง

**คาถาปลุกก่อนใช้การ**
-โอม กามะตัณหา ภะวะตัณหา วิภะวะตัณหา กามะราคะ ตัณหา มะโน รัมมา ปิยา สวาหะ เสก 9 จบ

**หมายเหตุ**

-ก่อนนำเข้าบ้านให้จุดธูปบอกเจ้าที่เจ้าทางหรือสิ่งศักดิ์ทั้งหลายที่คุ้มครองตัวเราช่วยเปิดทางให้พรายที่อยู่ในรูปสีผึ้งด้วย ทุกวันพระควรทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้กับเจ้าของมวลสารด้วยเข้าจะได้มีพลังช่วยเหลือเราได้
-ทำการเซ่นบูชาแด่พรายผู้มาอยู่อาศัยด้วยเครื่องปลายำ ของคาวหวานและเหล้าขาว จะแรงและเฮี้ยนยิ่งขึ้น
-อย่าได้ทำอะไรที่เป็นการผิดศีลธรรมอันดี ควรพิจราณาให้รอบคอบในการใช้บูชา ครูบาอาจารย์ตั้งใจปลุกเสกมาดีแล้วควรใช้ในทางที่ดี
- ขอให้มีความเชื่อความศรัทธาและเข้าใจว่าเรากำลังบูชาอะไรอยู่ และจะประสบผลสำเร็จ
-รายได้จากการทำสีผึ้งวัตถุมงคลชุดนี้เพื่อบำเพ็ญประโยชน์ถวายให้กับวัดต่างๆที่ขาดแคลนปัจจัยในการบำรุงวัด

"เป็นความเชื่อส่วนบุคคล อาจารย์เสือท่านมีความตั้งใจทำในสิ่งที่ท่านได้เรียนมาเพื่อสืบทอดวิชาและต้องการเอาปัจจัยไปสร้างบุญ มิได้แนะนำส่งเสริมให้ผู้ที่ไม่เข้าใจมาเชื่อในสิ่งที่เข้าไม่รู้ ผู้บูชาควรคิดให้ดี เงินทุกบาททุกสตางค์มีค่า"

สีผึ้งชูชกขอเงินล้าน ฝังตะกรุดหัวใจชูชก เทพเจ้าแห่งการขอ
เหมาะสำหรับผู้ที่เป็นเซลส์ พนักงานขาย เอาไว้สร้างยอดขายให้ทะลุเป้า เจรจาพาทีลูกค้าหลงใหลในวาจา
บูชาตลับละ 699 บาท
สีผึ้งนางกวักเงินร้าน ฝังตะกรุดหัวใจนางกวัก กวักเงินกวักทอง กวักโชคลาภ
เหมาะสำหรับ ร้านค้า ห้างร้าน ประกอบกิจการค้าขาย บูชาไว้รับรองลูกค้าแน่นเต็มร้าน
สีผึ้งพรายร้อยชู้ ฝังตะกรุด นะตันหา
เหมาะสำหรับ อาชีพบริการ งานกลางคืน เด็กนั่งดริงค์ พริตตี้ MC. ใช้ดึงดูดเพศตรงข้าม ให้มาหลงมาใหลใฝ่คนึงหาตลอดเวลา
น้ำมันพรายร้อยชู้ แช่ตะกรุดหัวใจโสเภณี
เหมาะสำหรับ คนที่ต้องการจับเสี่ย คนอุปถัมภ์ ให้รักให้ใคร่ ให้ใฝ่หาทั้งยามหลับและยามตื่น
บูชาขวดละ 499 บาท
กรุงเทพฯและต่างจังหวัด สั่งของบูชาได้ที่ คุณหรั่ง ท่าพระจันทร์ เบอร์โทร 089-4461-033 ส่งทางไปรษณีย์ กรุณาช่วยค่าส่ง 50 บาท
เมืองพัทยา บูชารับของได้เลยที่ วริศรา เบอร์ 089-4488-422
#1 โดย ้vo (171.99.234.xxx) | ตอบเมื่อ 10 พ.ย. 2555 09:04 น.
ทุกวันพระควรทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้กับเจ้าของมวลสารด้วยเข้าจะได้มีพลังช่วยเหลือเราได้

การใส่ซองทำบุญทุกวันพระ หรือ ทุก สัปดาห์ ครับ
#2 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.214.xxx) | ตอบเมื่อ 10 พ.ย. 2555 12:32 น.
การสร้างบุญสร้างกุศลก็แล้วแต่ความศรัทธาและความตั้งใจครับ ไม่มีกำหนดตายตัวที่แน่นอน ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับความศรัทธาของตนเองจริงๆเลย แต่โดยส่วนใหญ่คนที่เช่าบูชาไปมักจะทำบุญให้ทุกอาทิตย์ครับ เงินขึ้นอยู่กับปััจัยที่เราไหวครับ
#3 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.0.xxx) | ตอบเมื่อ 11 พ.ย. 2555 23:00 น.
ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆศิษย์อ.เสือ ทุกๆท่านที่ให้ความสนใจเครื่องเสน่ห์จำพวกน้ำมันและสีผึ้งชุดนี้เป็นอย่างดี และหมดไปอย่างรวดเร็วภายใน 3วัน ชุดนี้อ.เสือ ให้ผมมาแค่ร้อยกว่าขวดเอง ทำให้ไม่พอกับปริมาณศิษย์ทั่วประเทศที่มีเป็นแสนๆคน ยังไงวันสองวันนี้ผมอาจไปขอให้ท่านทำเพิ่มครับและจะเอาแบบใหม่มาให้ดู ขอบคุณมากครับ
#4 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.0.xxx) | ตอบเมื่อ 12 พ.ย. 2555 01:27 น.
มี คนฝากข้อความมาถามผมเยอะมากว่ายังพอมีของเหลือให้บูชาบ้างไหม ในส่วนของผมที่ประชาสัมพันธ์ออกไปได้หมดไปแล้วครับ ยังไงลองโทรไปถามคุณหรั่ง ท่าพระจันทร์ดูนะครับว่ายังพอมีให้บูชาบ้างไหม ส่วนใครอยู่ที่พัทยาก็ไปรับของที่สำนักได้เลยครับ ในส่วนของผมต้องรออีก1-2วันครับ
#5 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.210.xxx) | ตอบเมื่อ 15 พ.ย. 2555 00:40 น.
มี ประสบการณ์จากผู้เช่าบูชาสีผึ้งและน้ำมันชุดนี้มาเล่าสู่กันฟังจากศิษย์ที่ นำไปบูชาแล้วเมล์มาเล่าให้ผมฟังครับ เพื่อนำมายืนยันว่าของชุดนี้แรงติดจรวดจริงๆ
คุณศิริพร พนักงานบริการย่านพัทยาเหนือ
..ได้ เช่าบูชาไปตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วมีน้ำมันกับสีผึ้ง เพราะเห็นอ.เสือ เป็นที่รู้จักของคนที่นี่มานาน ได้ยินชื่อเสียงของอ.เสือ เลยมาเช่าเพื่อลองดู ลองใช้วันแรก ก็แปลกใจว่าทำไมวันนี้ลูกค้ามาคุยดีด้วย คือที่ทำงานมีแต่ชาวต่างชาติทั้งนั่นซึ่งพนักงานก็ต้องแย่ลูกค้ากันเอง อันนี้ไม่ต้องเข้าหามาเองเลย ของ่ายขึ้น หวังว่าโอกาศหน้าจะไปสักยันต์เพิ่ม พิสูจน์แล้วว่าแรงอย่างที่บอกจริงค่ะ

คุณวาสนา พนักงานขายแว่นตาแถวพัทยากลาง
..โดย ปกติร้านแว่นก็จะขายของกันยากอยู่แล้ว จะอาศัยหน้าร้านเองก็ดึงลูกค้าลำบาก ต้องใช้พนักงานช่วยคุยกัน แต่หลังจากเช่าสีผึ้งไป ก็เดินเขาไปคุยกับลูกค้าแล้วลูกค้าก็ซื้อทันที แปลกใจมากๆ ว่าเดี๋ยวนี้คุยง่ายขึ้น อยากจะเข้าไปบูชาอย่างอื่นเพิ่มเพราะเห็นว่ามีเครื่องรางอย่างอื่นด้วย ดีจริงค่ะแนะนำให้เช่าบูชาดู

คุณจักรกฤษ พนักงานซ่อมรถยนต์ศูนย์บริการฮอนด้า กรุงเทพ
...เป็น คนไม่ค่อยพูดครับ จะจีบสาวๆในออฟฟิตก็ไม่กล้า ชอบพนักงานขายอยู่คนหนึ่ง แอบมองแอบชอบมานาน กลัวเขาจะไม่ชอบเราเพราะเป็นช่างเหม็นแต่น้ำมันเครื่อง เธอแต่งตัวสวย น่ารักคงไม่มองเรา ได้ข่าวว่าอ.เสือ เสกของเกี่ยวกับเสน่ห์ อ่านทางเว็บ ก็เลยเช่ามาบูชาดู สองวันแรก เธอก็ยิ้มให้ ทำให้กล้าเดินเข้าไปคุยด้วย ตอนนี้คืบหน้าดีเลยครับ เพียงแค่2-3วันเอง ขอบคุณอ.เสือ ที่มีเครื่องรางเสน่ห์ดีๆให้คนหน้าไม่หล่ออย่างผมได้มีแฟนสวยๆกับเขาบ้าง ครับ

...นี่เป็นส่วนหนึ่งจากเมล์นับร้อยฉบับที่ส่งถึงผม จากชื่อเสียงของอ.เสือ ผมกล้ายืนยันว่าของจริงแท้แน่นอนครับ..!!!

#6 โดย musi jung (49.49.7.xxx) | ตอบเมื่อ 16 พ.ย. 2555 15:56 น.
อยากทราบว่า สีผึ้งพรายร้อยชู้ ฝังตะกรูด นะตัณหา ยังมีให้เช่าอยู่มั้ยคะ สนใจจิงๆค่ะ
#7 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.1.xxx) | ตอบเมื่อ 18 พ.ย. 2555 23:14 น.
สั่ง ของที่คุณ หรั่งท่าพระจันร์ เลยครับ คนนี้มีของเก็บไว้พอประมาณ เหมือนจะรู้ล่วงหน้านะว่าจะมีคนสั่งเยอะ และก็จริงครับ ของหายากจริงๆ ของผมว่าจะได้ของ ปรากฎว่า อ.เสือ ท่านก็เสกให้ไม่ทันเหมือนกันครับ มีสาวๆแถวพัทยามาขอเหมาไปหมดเหมือนกัน ลองตามๆหาๆกันดูนะครับ ของแรงจริงๆ
#8 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.1.xxx) | ตอบเมื่อ 18 พ.ย. 2555 23:41 น.
วัตถุมงคลที่ผมยังลงไม่ครบ ที่เหลือผมเอามาลงเพิ่มให้แล้วครับ

รูปภาพ

น้ำมันเสน่ห์นางกวักเงินล้าน แช่ตะกรุดหัวใจนางกวัก กวักเงินกวักทอง กวักโชคลาภ
เหมาะสำหรับ ร้านค้า ห้างร้าน ประกอบกิจการค้าขาย บูชาไว้รับรองลูกค้าแน่นเต็มร้าน
บูชาตลับละ 499 บาท

รูปภาพ

น้ำมันพรายร้อยชู้ แช่ตะกรุดหัวใจโสเภณี
เหมาะสำหรับ คนที่ต้องการจับเสี่ย คนอุปถัมภ์ ให้รักให้ใคร่ ให้ใฝ่หาทั้งยามหลับและยามตื่น

รูปภาพ

น้ำมันพรายเสน่ห์นางโลม แช่ตะกรุดปัถมังโลกีย์
เหมาะสำหรับ ผู้ที่ชอบจัดหนัก มีกิ๊ก เล่นสาว คาวโลกีย์ หาหนุ่ม หาเสี่ย งานกลางคืน จับแขก ชอบของแรง ใช่ได้เลย..!!

รูปภาพ

น้ำมันงชูชกขอเงินล้าน แช่ตะกรุดหัวใจชูชก เทพเจ้าแห่งการขอ
เหมาะสำหรับผู้ที่เป็นเซลส์ พนักงานขาย เอาไว้สร้างยอดขายให้ทะลุเป้า เจรจาพาทีลูกค้าหลงใหลในวาจา
บูชาตลับละ 499 บาท

มี ศิษย์ถามมาว่า น้ำมันกับสีผึ้งต่างกันอย่างไร เอาเป็นว่าน้ำมันแรงเท่าไหร่ + พลังสีผึ้งแรงกว่า 100 เท่าตัวครับ แต่ราคาค่าบูชาห่างกันนิดเดียวเอง ยังรีบบูชาเช่าหากันนะครับก่อนจะหมดไปอีก เพราะตอนนี้อ.เสือ ท่านไม่ค่อยมีเวลาสร้าง และเสกให้เท่าไหร่ด้วย เพราะศิษยืมาสักยันต์ที่สำนักกันเยอะเวลาที่จะทำวัตถุมงคลก็น้อยลงไปด้วย ที่นี่อ.เสือ สร้างเองกับมือครับ ตะกรุดก็จารเองทุกดอก น้ำมันก็เคี่ยวเอง สีผึ้งก็หุงเองตามตำราโบราณ เข้มขลัง ตามแบบฉบับ อ.เสือ .แน่นอน..อยู่แล้วครับ..!!!

#9 โดย Xx (115.67.69.xxx) | ตอบเมื่อ 19 พ.ย. 2555 05:53 น.
คือตอนนี้หนูขายของผ่านเน็ตอยู่และตั้งแผงขายอยู่ด้วย ช่วงนี้ขายไม่ค่อยดี การเงินแย่ มีปัญหาเรื่องที่อีก
แฟนอยู่ไกลกัน คำพูดหรือการกระทำของเค้าก็ดูเหินห่างไปทุกที ชีวิตช่วงนี้มีแต่อุปสรรค พี่ช่วยแนะนำหนูหน่อยสิค่ะว่าหนูเหมาะจะบูชาอะไร
ที่จะช่วยเรื่องปัญหาการเงิน ความรักหนูได้. และบูชามาแล้วมีข้อปฏิบัติอย่างไร วิธีแก้เมื่อไม่อยากใช้แล้ว ข้อห้าม ผลกระทบที่ตามมา
ขอบคุณค่ะ
#10 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.212.xxx) | ตอบเมื่อ 07 ธ.ค. 2555 01:14 น.

รูปภาพ
ตะกรุด ร้อยผัว พันเมีย สามกษัตริย์ (จารลงแผ่น เงิน ทอง นาค)
เป็น ยอดมหาตะกรุดชั้นครูที่มากด้วยอนุภาคแห่งพลังเสน่ห์อันมหาศาล แค่ชื่อก็แรงจนเอาไม่อยู่ ตะกรุดชุดนี้ได้สร้างชื่อไว้ที่เมืองพัทยาไว้เป็นอย่างมาก โดยเฉพาะ น้องๆสาวๆที่ทำงานรับแขกชาวต่างชาติ ต่างรับรู้กิติศัพท์ของพลังเสน่ห์ของตะกรุดนี้ดี เรียกได้ว่าสร้างและเสกทีไรต้องหมดทุกครั้ง แต่ละครั้งในการ
สร้าง อ.เสือ ท่านจะทำเพียงแค่ 50 ดอกต่อ 1 เดือนเท่านั้นครับ จึงไม่เพียงพอต่อปริมาณผู้ที่ศรัทธาซึ่งมีหลักหมื่นหลักพันคน แค่ในตัวเมืองพัทยาเองเดือนๆหนึ่งก็สั่งจองเป็นคิวยาวนับพันดอกแล้วครับ เรียกได้ว่าออกมาเมื่อไหร่ก็มีคนเอาไปตั้งแต่ยังไม่ได้วางขายเลยครับ
อนุภาพของตะกรุดชุดนี้
- ดึงจิตดึงใจทั้งเทพเทวดา ทั้งมนุษย์ ให้มาตกหลุมรัก ด้วยมนต์แห่งไสยนุภาพขั้นรุนแรง เปลี่ยนใจคนที่คิดร้ายกลับมาดี ดึงใจคนให้มารักมาหลง
- เสริมสง่าราศี ดุจเทวดา เทวสตรี ให้ดูผ่องใส มีบารมี มีเทวคุณคุ้มครองป้องกันภัย เพราะเทวดาทั้งหลายจะเอ็นดูรักใคร่ ไปไหนมาไหนก็จะคอยคุ้มครองช่วยเหลือ
- เสริมดวงชะตาที่ขาดที่หาย ที่แย่ ที่ไม่ดี ให้มีพร้อมเสร็จสรรพบริบูรณ์ด้วยมหาดวงอันประเสริฐ ครบทุกด้าน เช่นดวงมหาเสน่ห์ ดวงเศรษฐี ดวงโชคลาภ
...จะ เห็นได้ว่า ตะกรุด ร้อยผัว พันเมีย พร้อมสรรพสำหรับ ผู้ที่ต้องการพุทธคุณ ไสยคุณรอบด้าน ซึ่งหาได้ยากในเครื่องรางสมัยนี้ ของไม่ได้เสกเป็นร้อยเป็นพันชิ้น แต่อ.เสือ ท่านบรรจงสร้างและเสกทีละชิ้น จนมั่นใจได้ว่าผู้ที่นำไปบูชาจะได้รับพุทธคุณเต็มเปรี่ยม 100% ...ผู้ที่สนใจเชิญสอบถามไปได้ที่ คุณหรั่ง ท่าพระจันทร์เลยครับ รายนี้มีของดีเก็บไว้บริการสำหรับศิษย์แฟนพันธุ์แท้ อ.เสือ โทรไปสอบถามได้โดยตรงที่เบอร์ 089-4461-033 ในราคา 999 บาทเท่านั่น ทั่วเมืองพัทยาเล่นหากันเป็นหมื่นยังหาไม่ได้ สั่งจองนานเป็นครึ่งปียังไม่ได้รับของ แต่นี่ขายให้ในราคากันเอง มีจำนวนน้อย จำกัดจริงๆ อย่าได้พลาด (แค่ค่าวัสดุที่สร้างคุณก็คุ้มแล้ว ค่าแผ่นทอง แผ่น เงิน แผ่นนาค ราคาตั้งเท่าไหร่ครับ 999บาทคุณซื้อไม่ได้หรอกนะครับ รีบเถอะ ก่อนที่จะมาเสียดายเหมือนวัตถุมงคลรุ่นเก่าๆที่หมดไปครับ ที่สำคัญ ที่สำนักไม่มีจำหน่ายนะครับ เพราะคนสั่งจองเป็นปียังไม่ได้ คิวยาวเป็นรามเกียรติ์ ต้องไปซื้อที่คุณหรั่ง ท่าพระจันทร์เท่านั่นครับ!!!)
#11 โดย แคท (223.205.46.xxx) | ตอบเมื่อ 11 ธ.ค. 2555 00:53 น.
เป็นศิษย์อาจารย์เสือเหมือนกันค่ะ ท่านใจดีมาก แล้วของท่านก็แรงจริงๆ หาของดีๆแบบนี้ยากยิ่งนัก ยิ่งทำบุญบ่อยๆหล่ะก็ ไม่ผิดหวังค่ะ นี่ก็คิดว่าจะไปสักอีกสักลายสองลายแต่รอเวลาว่างก่อน
#12 โดย ลองมาแล้ว (180.183.209.xxx) | ตอบเมื่อ 20 ธ.ค. 2555 04:05 น.
ต้อง ขอบอกว่า.........ของอ.เสือ ดีจริงๆ...ไม่ลองเองกับตัวไม่ร้เลยว่าของแรง ของแท้ยังมีอยู่ในโลกใบนี้ โดยเฉพาะตะกรุดสามกษัตริย์ กว่าจะหามาบูชาได้ยากเย็นจริงๆ ถ้าใครมีก็ต้องหวงเป็นธรรมดาครับ ผมพอมีเก็บไว้บ้างไม่กี่ชุด คงเอาไว้ใช้เอง...เพราะของแรง ดีจริง
#13 โดย pukkie (115.67.36.xxx) | ตอบเมื่อ 01 ม.ค. 2556 12:20 น.
สามีรับราชการอยู่ที่สัตหีบ ไปอยู่กับเมียน้อย
อยู่กันมา 16 ปี มีลูก 2 คน จะทำอย่างไรสามีจะกลับมา
เหมือนเดิมจะลง นะสาลิกาลิ้นทองจะกลับมาไหมค่ะ
เครียดมากค่ะ
#14 โดย อยากรู้ (125.26.168.xxx) | ตอบเมื่อ 04 ม.ค. 2556 14:21 น.
สามีเจ้าชู้มาก ทำห่างเหินตลอดเวลา ไม่ค่อยกลับบ้าน และตัวดิฉันเองก็ทำธุรกิจร้านซักรีด แต่ลูกค้าไม่ค่อยเยอะ ทำให้กิจการไม่ค่อยดี โชคลาภก็ไม่เคยมี บางครั้งหยิบยืมเงินใครมาลงก็ไม่เคยได้รับการช่วยเหลือเลย จะบูชาอะไรดีคะ
#15 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.208.xxx) | ตอบเมื่อ 04 ม.ค. 2556 18:03 น.
ขอแนะนำให้โทรไปปรึกษาที่คุณหมวยจะเป็นการดีที่สุดครับ คุณหมวยจะแนะนำวิธีการแก้ปัญหาได้เก่งมาก และยิ่งเรื่องดูดวงแล้วละก็เรียกได้ว่าสืบวิชาของอ.เสือ มาเลยทีเดียว เพราะเดี๋ยวนี้อ.เสือ ท่านไม่ดูดวงให้ใครแล้ว คุณหมวยเลยรับหน้าที่นี้ต่อ ใครเคยดูดวงและทำตามคำแนะนำของคุณหมวย จะทราบดีว่า ดีมากมายขนาดไหน โทรไปที่สายตรงที่เบอร์ 089-4488-422
#16 โดย น้องมิ้น (61.90.20.xxx) | ตอบเมื่อ 05 ม.ค. 2556 13:29 น.
ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอดีขายของในเน็ตและเฟสบุค ของที่ขายเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์คะบำรุงผิว
ของนานๆออกที มีอะไรแนะนำที่ทำให้ขายดีๆส่งของกันไม่ไหวเลยป่าวคะ และอยากให้ของติดตลาดเร้วๆ
อยากได้ทั้งเรื่องค้าขายและเรื่องความรักด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
#17 โดย น้องก้อย (27.130.21.xxx) | ตอบเมื่อ 08 ม.ค. 2556 20:24 น.
ตะกรุด หมดยังค่ะถ้าสั่งกี่วันจะได้ค่ะ
#18 โดย เจ้าหน้าที่ (183.89.1.xxx) | ตอบเมื่อ 09 ม.ค. 2556 13:36 น.
ตะกรุดสอบถามไปที่คุณหรั่งเลยครับที่เบอร์ 089-4461-033
#19 โดย กาญจน์ (49.49.10.xxx) | ตอบเมื่อ 14 ม.ค. 2556 12:00 น.
รบกวนปรึกษาค่ะคือมีปัญหากับสามีพูดจาไม่ลงรอยกันทะเลาะเบาะแว้งตลอดเวลา ตอนนี้รับราชการอยู่เป็นคนหน้าตาดีแต่ไม่กล้าอยากได้คนมีฐานะอุปการะช่วยเรื่องหนี้สิน และอยากให้มีคนเมตตาให้การงานและการเรียนรุ่งเรืองดี การงานและการเรียนต้องพูดจาเข้าหาพวกดร.ทั้งหลายจึงอยากให้มีเสน่ห์คนรักช่วยเหลือ และอยากให้ได้คู่ชีวิตที่ดีเข้ามาเกื้อหนุนเพราะกำลังลำบากเรื่องหนี้สิ้นจากสามีคนปัจจุบันทำให้ไม่สามารถเลิกรากันได้ รบกวนช่วยแนะนำของที่ควรบูชาว่าต้องบูชาสิ่งใดบ้างคะ
#20 โดย พรรณี (180.183.208.xxx) | ตอบเมื่อ 21 ม.ค. 2556 02:46 น.
ได้เป็นลูกศิษย์อ.เสือ เมื่อต้นปี ไปสักยันต์แม่เป๋อมาและเช่าบูชาตะกรุดร้อยผัวพันเมียกับน้ำมันชูชกไป ทำงานเปิดบาร์อยู่พัทยากลาง ก่อนหน้านี้คนน้อยมาก ฝรั่งไม่ค่อยเข้าร้าน แต่พอได้สักยันต์และพกตะกรุดห้อยคอ รู้สึกได้ทันทีว่าลูกค้าเข้าร้านมากขึ้นแวะเวียนมาหาเป็นประจำ ส่วนน้ำมันชูชกก็เอาไปป้ายตามขวดเหล้าหน้าร้านบ้างให้น้องๆที่รับแขกแบ่งกัน บูชาบ้าง เดี๋ยวนี้แขกเต็มร้านจนร้านอื่นอิจฉาเป็นแถว ยืนยันว่าของอ.เสือ ที่สักที่บูชาไปแรงดีจริงๆ อยากให้เพื่อนๆลองมาสัมผัสดูจะรู้ว่าสิ่งที่เช่าบูชาไป ที่สักไปไม่ผิกหวังแน่นอน
#21 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.91.xxx) | ตอบเมื่อ 22 ม.ค. 2556 14:11 น.
ล็อคเก็ตรุ่น ปะฉะดะ โคตรเสน่หา

กลับมาอีกครั้ง กับสุดยอดเครื่องราง ตามคำเรียกร้อง จนสุดต้านทาน กับตำนานล็อคเก็ด เสน่ห์ ของท่านอาจารย์เสือเข็มเทวดา ที่ ปลุกเสกมานานนับสิบปี ด้วยมวลสารอาถรรพ์ ผงพรายมหาเสน่ห์ ตามตำนาน !!!!!ที่กว่าจะได้มาสุดแสนลำบาก ขอบอกว่าของดีมีน้อยหมดแล้ว หมดเลย จริงๆๆๆ นะเนี้ย !!!!!

รูปภาพ

ขอ เปิดประเดิมด้วย ล็อคเก็ต นางตะเคียนมหาเสน่ห์ มวลสารอาถรรพ์ผสมพงพราย และน้ำมันพรายตะเคียน ซึ่งเป็นที่เสาะหาของหลายๆคนและหลายสำนัก แม่าตะเคียนคนสวย หากใครบูชาเลี้ยงดูแล้ว จะมีคนเข้าหา มีคนผูกพันรักใคร่ อยากเข้าใกล้อยากเจรจาด้วย ข้างหลังเป็นยันต์ เต่าเรือน พุทธคุณ สะกดทับ คุณผี เร่งโชคลาภ หนุนดวง เพื่อให้มีคนมาเลี้ยงดู ปูเสื่อ ถวายหัวกันเลยที

รูปภาพ

ของ ใจสาวแก่แม่ม่ายมา ตลอด ผู้ผิดหวังความรักผู้ยังไม่เจอรักแท้ ผู้ยังท้อแท้กับความรัก นี้อาจเป็นนึงทางเลือกสำหรับคุณ ล้อคเก็ตแม่พิมพรายทอง มหานิยม แม่พิมพรายทองเป็นคนสวย ผู้ชายอยากเข้าหา ผัวไปมีชู้ มีกิ๊ก แม่พิมพรายทอง ดึงหูกับมาแน่นอน !!!!!!! การันตีโดยหลายคนยืนยัน

รูปภาพ

และ ที่ผลาดไม่ได้ครองใจมหาชน ล็อคเก็ต เพทพยาธร สุดยอดสัตว์ในตำนาน ที่ร่ำลือในสายท่านอาจารย์เสือว่า แรงจริงทุกด้าน ใช้ไหว้วาน ได้หมด เรียกว่า งาน เงิน ความรัก เสน่หา ครบสูตร เลยทีเดียว

รูปภาพ

และ ถ้าคุรเป็นอีกคนนึงที่ชื่นชอบ การเช้คเรทติ้ง ตามที่ต่างๆ ชอบท่องเที่ยวในราตรี ไม่ควรผลาด ล็อคเก็ตผีเสื้อราตรี ที่ร่ำรองว่าเจ็งจริง หรือใครอยากมีแฟนชาวต่างชาติต่างแดน ก็ไม่น่าพลาด เพราะ เด็กๆแถวพัทยาบอกว่า แรง จริง อะไร จริง!!!!

รูปภาพ

และ นี้คือสุดยอดแห่งนางกำเนิด ล็อคเก็ตยอดมหาเสน่ห์ (แม่เป๋อ) ที่หลายคนบอกว่า อาจารย์เสือขาาาาาาา หนูเหนื่อจังเลยบูชาแม่เป๋อเนี้ย ท่านอาจารย์เลยถามกลับว่า เหนื่อยังไง เด็กสาวบอกว่า หนูเหนื่อยสับรางอะค่ะอาจารย์ "ไม่ไหวเคลียอ่อนเพลียไม่ไหวจะเซสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส"

รูปภาพ

และ ท่านผู้ชายไม่ควรพลาด ล็อคเก็ตจิ้งจก ตำนาน ยันอาถรรพ์ล้านนา ใครเอาไปอยากได้ใครใช้ร่วมคาถาผูกจิต ติดหนึบแน่นอน เหมือนจิ้งจก ติดเพดาน เหมือนจิ้งจก สมสู่กัน ส่วนสรรพคุณไม่พูดดีกว่า เอาเป็นว่ามาพิสูจนืกันเอาเอง

สนใจสั่งจองล่วงหน้าเพราะเครื่องรางสร้างมาจำกัด ที่คุณหรั่ง ท่าพระจันทร์ ที่เบอร์ 089-4461-033

#22 โดย เจ้าหน้าที่ (180.183.91.xxx) | ตอบเมื่อ 22 ม.ค. 2556 14:20 น.
ดารา ชื่อดังที่กำลังมาแรงอยู่ในขณะนี้ก็มาสักยันต์เสน่ห์ เมตตา ให้งานวงการบันเทิงรุ่งโรจน์ครับ ไม่ใช่แค่เครื่องรางที่มีความนิยมสูงในขณะนี้เท่านั่นแต่การสักยันต์ของ อ.เสือ เข็มเทวดา ก็เปรี่ยมด้วยพุทธคุณที่ล้ำเลิศครับ
ใคร มีปัญหาเรื่องการงาน ความรักไม่สมหวัง ชีวิตสะดุดติดขัด หรือเรื่องดวงไม่ค่อยดี โทรปรึกษาไปที่สายตรงสำนักที่ คุณหมวย 089 44 88 4 22

รูปภาพ

ตอน นี้คุณไฮแจ็ค ล่าสุดได้มาสักยันต์เกาะเพชรกับอาจารย์ไม่นาน ประมาณนึงอาทิตย์ ชีวิตดีขึ้นเรื่อยๆ คุณไฮแจ็คเป็น นายแบบ ชื่อดัง พิธีกร นักแสดง มีผลงานในขณะนี้ และได้ลงหน้านึง สยามดาราวันที่ 8 พค 55 ด้วยนะครับ

รูปภาพ

และนี้คือภาพยืนยันว่าคุณแจ็คได้ลงหน้านึงจริงและภาพตอนรับวัตถุมงคลของอาจารย์

รูปภาพ

ที่ นี่ดารามากันมากมายครับ แต่ปิดข่าวกัน เพราะส่วนใหญ่มาสักยันต์เสน่ห์ ไม่อยากให้ใครได้รู้ บอกไว้เลย ดาราที่มาระดับหัวแถวทั่งนั่น แต่ที่นี่เราเคารพสิทธิศิษย์ครับ

#23 โดย เจ้าหน้าที่ (183.89.3.xxx) | ตอบเมื่อ 27 ม.ค. 2556 22:27 น.
ทุกๆ ประสบการณ์ของศิษย์ล้วนแต่เกิดขึ้นจริง ทำให้สังคมรับรู้และได้ทราบว่า การสักยันต์สามารถช่วยแก้ไขปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นกับคุณได้ ไม่เพียงแค่การสักเพื่อมีลวดลายยันต์เพียงอย่างเดียว แต่ได้แฝงด้วยพุทธาณุภาพ ไสยณุภาพ ก่อเกิดพลังจากความศรัทธาของศิษย์ ทำให้พลังที่เกิดขึ้นนี้เอง ไปช่วยแก้ปัญหาต่างๆของศิษย์ได้ ทั้งเรื่องการงาน ความรัก ดวงไม่ดี หนุนนำชีวิตให้สูงส่งไม่ตกอับ เสริมบารมี เสริมดวงชะตา ขจัดอุปสรรคทั้งปวง เรื่องราวต่างๆที่ศิษย์ทั้งหลายได้เขียนขึ้นด้วยความศรัทธา ต่อครูบาอาจารย์ จนหนังสือพิมพ์ บ้านเมืองได้นำลงเขียนเผยแพร่ จึงทำให้เห็นว่าสังคมได้พิจราณาแล้ว สื่อสารมวลชนระดับคุณภาพ ระดับประเทศได้พิจราณาแล้ว ว่า อ.เสือ เข็มเทวดา ได้เป็นผู้รู้แจ้งเห็นจริงในศาสตร์สักยันต์ และยังมีสื่ออีกมากมายนับไม่ถ้วนที่นำเรื่องราวของท่านไปลงเพื่อประโยชน์ต่อ สังคม

รูปภาพ

#24 โดย เจ้าหน้าที่ (183.89.115.xxx) | ตอบเมื่อ 30 ม.ค. 2556 19:16 น.
สำหรับ ศิษย์ที่สั่งจองและโทรถามราคาค่าบูชาของล็อคเก็ตอาถรรพ์รุ่นนี้ต้องบอกว่า รุ่นนี้มาแรงมากๆ เพราะทำมาซ้ำรอบสอง หลังจากที่รอบแรกสร้างมาอย่างละร้อยองค์ ขายหมดเกลี้ยงไปตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว รุ่นนี้เรียกได้ว่าสร้างมาตอบสนองศิษย์ที่มีความต้องการโดยเฉพาะจะเป็นรอบ สุดท้ายของรุ่นนี้แบบนี้แล้วนะครับ จะไม่สร้างเพิ่มแล้ว ครั้งหน้าจะเป็นรุ่นใหม่ไปเลย เพราะอ.เสือ ท่านย้ำเตือนว่าให้สร้างแค่นี้พอแล้ว สำหรับศิษย์ท่านใดที่พลาดไปคราวที่แล้วคงเสียดายแย่ ครวนี้สร้างเพิ่มมาแค่แบบล่ะ 50 องค์เท่านั่น หมดแล้วหมดเลยครับ สำหรับมวลสารที่ถามถึงกัน ที่แปะไว้ด้านหลังล็อคเก๊ตก็มีดังนี้ครับ
มวลสารที่จัดหาได้แก่
1. ว่านเสน่ห์ 108 ชนิด
2. ดินพรายสมุทรท้องทะเลลึก
3. ดินท้องแม่น้ำเจ้าพระยา
4. ดินกลางวัดดังที่มีคนไปเยอะๆ 108 วัด
5. ดินกลางนาเศรษฐี 108 ที่
6. ดินหาดทรายแก้ว ที่มีคนพลุกพล่าน108 หาด
7. ดินกลางไร่เศรษฐี 108 สถานที่
8. ดินรูปูนา 108 รู
9. ดินปราบหญ้าไม่งอก 108 ปราบ
10. ดินจอมปลวกวัวเลีย 108 จอม
11. ดินกลางสระน้ำศักดิ์สิทธิ์ 108 สระ
12. เถ้าเชิงตะกอนเผาศพ ตายวันเสาร์เผาวันอังคาร ๗ ป่าช้า บดเป็นผง 108 วัด
13. เถ้าหนังสือใบลาน 108 เล่ม
14. ดินป่าช้า 108 วัด
15. ดอกไม้บูชาพระพุทธรูปศักดิ์สิทธิ์ทั่วประเทศ วันมาฆบูชา บดเป็นผง 108 วัด
16.ดินกลางตลาด 108 ตลาด ตลาดชื่อดังทั่วประเทศ
17.ดินท่าเรือที่มีผู้คนพลุกพล่าน 108 ท่าเรือ
(จะ เห็นได้ว่ามวลสารเน้นทางโชคลาภ เสน่ห์เมคคา เพราะทุกอย่างของมวลสารจะเป็นมวลสารที่มีแรงดึงดูดของผู้คนให้มาพบกันในสถาน ที่เดียวกัน แปลว่าสถานที่เหล่านี้มีแรงดึงดูดสูงเอามาเป็นมวลสารหลัก เช่นตลาด ท่าเรือ วัดเป็นต้น ผนวกกับมวลสารผงพลายที่เด่นทางด้านโชคลาภ ทำให้ล็อกเก็ตรุ่นนี้แรงมากๆ ไม่ควรพลาดด้วยประการละทั้งปวง ในราคาบูชาเพียง 1799 บาท พร้อมเลี่ยมพลาสติคกันกระอแทกอย่างดีครับ) สนใจติดต่อได้ที่ คุณหรั่ง ท่าพระจันทร์ ที่เบอร์ 089-4461-033

รุ่นนี้มีแบบให้เลือก 6แบบ ครับ สร้างแบบละ 50 องค์เท่านั่น เหลือเพียงไม่มากแล้ว รีบหน่อย ช้าอดแน่นอน!!!!

#25 โดย ยุพิณ (183.89.112.xxx) | ตอบเมื่อ 28 ก.พ. 2556 15:11 น.
ชอบเครื่องรางอ.เสือ มากเลยค่ะ เคยเช่าเครื่องรางจากหนังสือพระเครื่องหลายพระหลายอาจารย์ เสียเงินไปมากมายเป็นแสนๆ ก็ไม่เห็นจะมีอะไรเกิดขึ้นเลย มารู้ที่หลังว่าพวกพระที่เขาสร้างขายกันในหนังสือพระเครื่องเป็นพวกพ่อค้าทั้งนั่นไม่ได้ตั้งใจปลุกเสก บางทีก็ทำเกินไว้เยอะๆ ที่เกินก็ไม่ได้ปลุกเสก ได้ยินอย่างนี้แล้วเลยหันมามองของตัวเองที่เช่าๆเอาไว้เลยเครียดเลย แต่มาลองเช่าของอ.เสือ ดูแค่สีผึ้ง เอามาลองใช้ลองบูชาครั้งแรกก็เห็นผลเลย ตัวเองเป็นแม่ค้าขายข้าวแกงในตลาด เป็นร้านที่ใหญ่ที่สุดในตลาดนี้ วันๆหนึ่งก็หุงข้าวขาย10หม้อใหญ่ ขาย24.ชม. มีลูกค้ามากินตลอด แต่ช่วงหลังๆดูเงียบๆ ข้าวและแกงเหลือเยอะจึงเครียด พอดีเจอในเว๊บเห็นเรื่องราวอ.เสือ ก็ถูกใจและศรัทธา เลยลองเช่าสีผึ้งชูชกไปดู ทาวันแรกก็เห็นผลเลย ตัวเองเอาไปทาๆตามหม้อข้าว หม้อแกง และป้ายร้าน ก็เห็นผล ผ่านไปชม.ลูกค้าเริ่มเข้ามาเรื่อยๆ จนวันนั่นทั่งข้าวและแกงก็หมด ตัวเองอยากรู้ว่า สีผึ้งแรงจริงหรือเปล่า อีกวันลองไม่ใช้ดู ก็กลับมาเงียบ และอีกวันลองใหม่ก็กลับมาคึกคักเหมือนเก่า ลองอย่างนี้ประมาณ3ครั้ง จึงแน่ใจว่าของอ.เสือ แรงจริง ก็เลยเหมาเช่าบูชามาทีเป็นสิบๆกลัวของจะหมด โดยส่วนตัวแล้วเชื่อค่ะ และนี่ก็จะเข้าไปสักยันต์เพชพญาธร เพราะได้จองคิวกับคุณหมวยไว้แล้ว ศรัทธาแล้วค่ะ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ไม่ลองกับตัวไม่รู้จริงๆ เช่าของมาจากศูนย์พระครื่องมาเป็นแสนๆ ยังไม่แรงเท่าสีผึ้งตลับละไม่กี่ร้อย ทั้งราคาและพุทธคุณต่างกันอย่างไม่น่าเชื่อค่ะ ยังไงเพื่อนๆอยากรู้ว่าดีจริงไหมก็ลองเช่ามาดูแล้วจะรู้เองค่ะ
#26 โดย สาวพัทยา (180.183.94.xxx) | ตอบเมื่อ 26 มี.ค. 2556 03:34 น.
แรงจริงค่ะ โดยเฉพาะสีผึ้งและน้ำมันร้อยชู้ บูชาคู่กันประจำ สีผึ้งทาปากทาตัวเอง น้ำมันใช้ป้ายลูกค้า ติดงอมแงม สาวพัทยาที่ทำงานบริการกลางคืน บูชากันทุกคนล่ะค่ะ หาเช่ายากจริงๆที่สำนักก็ไม่ค่อยมีของ ก็ต้องตามเช่าเก็บศูนย์นอกเนี่ยล่ะค่ะ แต่ถ้ามีไว้บูชาเยอะหน่อยเผื่อของหมดก็จะดี ลองบูชาใช้ทุกวันสิค่ะ แล้วจะเห็นผลัดเจนแน่นอน วันไหนลืมไว้ห้องพัก ยังต้องกลับมาเอาเลย ไม่อย่างงั้นไม่มั่นใจว่าแขกจะติดเลย
#27 โดย ศิษย์พี่ใหญ่ (180.183.214.xxx) | ตอบเมื่อ 23 มิ.ย. 2556 22:30 น.
สำหรับศิษย์ที่มีความสนใจที่จะมาฝากตัวกับอ.เสือ ปฏิบัติตามนี้เบื้องต้น จะได้แก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นในการนัดคิวได้
1. อยากทราบเรื่องราวอะไรทั้งการสักยันต์ต่างๆ ทั้งยันต์หมึก และน้ำมัน ลายไหนที่อยากรู้ การลงนะหน้าทอง ราคาหรือความแตกต่าง ให้อ่านหัวข้อเว๊บบอร์ดเก่าๆดูจะมีข้อมูลมากพอให้ตัดสินใจครับ
2. ถ้าร้อนใจมีปัญหาคิดไม่ตก หาคำตอบจากในเว๊บบอร์ดไม่ได้ ต้องไม่มีคำตอบในนี้จริงๆนะครับ ผมจะเป็นผู้แบ่งปันข้อมูลรับภาระส่วนนี้ให้ส่วนหนึ่ง ตามที่ผมทราบเท่านั่นนะครับ อย่างเรื่องอย่างอื่นเชิงลึกผมจะไม่ไปยุ่งเกี่ยวกับสำนัก เพราะผมไม่ใช่เจ้าหน้าที่ครับ เพียงแค่เป็นศิษย์ก้นกุฏิและศรัทธาในท่านอ.เสือ เท่านั่น
3. การนัดคิวที่สำนักนี้จะแปลกกว่าที่อื่น คือ รับเฉพาะคนที่ศรัทธา ... รับเฉพาะคนที่มีปัญหาจริงๆ...รับข้อแม้ในเรื่องเวลาของทางสำนักได้ ( อ.เสือ ท่านไม่ว่างจริงๆ ต้องเห็นใจท่านด้วย ที่นี่ไม่เหมือนสำนักอื่นที่นั่งเฝ้าสำนักรอศิษย์มาสัก จะรับเฉพาะคนที่นัดคิวเท่านั่น)
4. คุณหมวยเป็นสื่อกลางเพียงคนเดียวเท่านั่นไม่มีใครใดๆทั่งสิ้น ใครที่ไหนมาแอบแฝง หรือเรียกเก็บเงิน หรือเป็นตัวแทนขายของ หรือทำการใดๆที่เรียกร้องเงินจากคุณก่อน โดยไม่มีเหตุผล ทางสำนักไม่มีนโยบายแน่นอน ถ้าไม่แน่ใจให้โทรถามคุณหมวยเพียงคนเดียวเท่านั่น ตัวผมเองก็ไม่ใช่ตัวแทนใๆ ไม่มีผลประโยชน์หรืออำนาจในการตัดสินของทางสำนัก เป็นเพียงผู้ชี้แนะและชี้แนวทาง อย่าเอาผมไปแอบอ้างเบิกทางกับคุณหมวยเลยครับ และผมก็ไม่สนิทกับศิษย์คนใดทั้งสิ้น ก็อย่าเอาผมไปโม้กับใครว่ารู้จักผมเลย
5. คุณหมวยเป็นคนทีมีลูก ซึ่งลูกก็ยังเล็ก ต้องการความดูแลจากแม่ ถ้าคุณหมวยรับโทรศัพท์ไม่ได้หรือรับแล้วบอกว่ายุ่ง คือยุ่งจริงๆครับ ขอความเห็นใจ ตัวผมเองยังโดนเลย ..แล้วถ้ามีคนย้อนถามว่ายุ่งแล้วจะมาเปิดสำนักทำไม ปิดๆไปเลย ก็ขอบอกว่า อ.เสือ ไม่ได้อยากเปิดสำนักเลยครับ ท่านบอกกับผมเสมอว่า ที่จริงแล้วท่านต้องไปอยู่เมืองจีนเป็นการถาวร เพราะมีธุรกิจและบ้านที่นั่น แต่ต้องกลับมาอยู่เมืองไทย ก็เพราะศิษย์เมืองไทยนี่แหละครับดึงเอาไว้ คุณอยากมาหาอ.เสือ คนอื่นๆทั่วประเทศก็อยากมาเช่นเดียวกันครับ ก็เพราะว่าที่นี่เป็นที่เดียวที่ศิษย์ยอมรับว่าของจริงครับ..!!! ถ้าเราอยากแก้ปัญหาตัวเอง ก็ต้องรอและตั้งใจครับ เราไปหาหมอยังต้องนัดคิว หมอเก่งๆที่รักษาโรคเก่งก็ย่อมมีคนต้องการคิวยาวแค่ไหนก็ยอม ฉันใดก็ฉันนั้นครับ
6. ถ้าเรามีความตั้งใจจริง ขั้นแรกผมแนะนำอย่างนี้นะครับ ในเมื่อเราก็ต้องการพบอ.เสือ อยู่แล้ว และอีกอย่างหนึ่งอ.เสือ ก็ยิ่งไม่มีเวลาพบศิษย์ เราควรที่จะสร้างความมั่นใจในการนัดคิวว่าเราต้องการพบท่านแน่ๆ โดยการ จองคิวไปเลย เหมือนการซื้อตั๋วคอนเสิร์ตล่วงหน้า จองที่นั่งตัวเองเอาไว้ โดยคนที่สนใจและศรัทธาจริงๆ ขั้น แรก... SmS ไปที่เบอร์โทรคุณหมวย 089-4488-422 ข้อความว่า ..ต้องการจองคิว พร้อมที่จะโอนเงินค่าจองคิวพบ อ.เสือ เป็นเงิน 1000 บาท ขอให้คุณหมวยติดต่อกลับด้วย จะนัดเรื่อวัน และเวลา (เงิน 1000 บาทของคุณจะไม่ไปไหน จะไปรวมกับสิ่งที่คุณต้องการที่จะไปทำเช่นจะสักยันต์น้ำมันพราย ค่าครูเท่าไหร่ก็หักไป1000 บาท เก็บสลิปไว้เป็นหลักฐานวันไปพบ)
7. เมื่อคุณSmSไปแล้ว รอการติดต่อกลับจากคุณหมวยเพื่อนัดวันและเวลาและคุยปัญหาเบื้องต้น แค่นี้คุณก็จะแฮปปี้ทั้งสองฝ่าย ทั้งคุณหมวยและศิษย์ใหม่ที่ต้องการเจออ.เสือ เพราะถ้าเราไม่นัดคิวที่แน่นอน อ.เสือ ต้องปลีกเวลามานั่งทั้งวันแล้วไม่รู้ว่าศิษย์มากี่คนจะสร้างความสับสนให้ สำนักครับ เพราะคุณจะไม่ได้คิว และบางทีคนเยอะคุณก็จะพลาดโอกาศ วันๆหนึ่งอ.เสือ ท่านสักให้ได้ไม่กี่คนหรอกนะครับ ผมรู้ว่าการใช้พลังในการสัก การอัดพลังให้ยันต์มีพุทธณภาพมันเหนื่อยมากๆ พวกอาจารย์สักเก๊ สักวัยรุ่นกันเป็นสิบๆ พวกนี้ไม่มีวิชาหรอกครับ สักเอามันส์กัน โม้กันไปเรื่อยเปื่อย คนสักยันต์จริงๆมีวิชา วันหนึ่งๆอย่างเก่งสิบคนก็แย่แล้วครับ นี่เปิดให้มากันโดยไม่นัดนั่งกันเป็นตับ คิดว่าอ.เสือ จะสักให้ไหมหรือครับ อย่างวันที่สักยันต์เพชรพญาธร ขนาดจัดคิวกันแล้ว ยังมาเกินกันเป็นสิบๆ ให้กลับบ้านไปก็เยอะ คนที่โดนมาแล้วคงจะทราบ ที่นี่ไม่มีโม้ครับ สักจริง ลูกศิษย์ที่มานั่งรอเขาก็เห็นภาพคนมารอจริงๆว่าเยอะขนาดไหน รอนานขนาดไหน เพราะฉนั่น ถ้าเราตั้งใจ ทำตามที่ผมบอกเถอะครับ รับรองแจ่ม แต่ถ้าเราไม่พร้อมก็อย่าฝืนใจ ไปที่อื่นก่อนเถอะ สบายใจทั้งสองฝ่ายครับ ถ้าเรารับข้อแม้นี้ได้ ก็ยิงยาวสบายใจรอเจออ.เสือ ได้เลยครับ

*** หวังว่าข้อความข้างต้น จะเป็นแนวทางในการตัดสินใจเป็นอย่างดีครับ สำหรับคนที่เข้าใจเหตุและผลก็จะเข้าใจเป็นอย่างดีว่าทำไมต้องนัดคิว ทำไมต้องต้องจอง ทำไมต้องโอนเงินก่อน แต่สำหรับคนที่ยังไม่เข้าใจ หรือไม่สบายใจในข้อแม้นี้ ทางสำนักไม่มีการบังคับใดๆ เปิดทางให้ไปศึกษาลองถามที่อื่นดูก่อนได้ตามสบายเลยครับ ศิษย์อ.เสือ มีมากมายทั่วประเทศ ทั่วโลก ยังมีคนที่ต้องการพบท่านเป็นหมื่นเป็นแสน พวกเขาเหล่านี้มีความพร้อมที่จะมาหาอ.เสือ ที่สำนัก ถ้าคุณพร้อมเรายินดีต้อนรับ ถ้าคุณไม่สบายใจ เรายินดีเปิดทางให้ไปดูที่อื่นก่อนครับ****

#28 โดย คุณชายอ๊าฟ (101.51.111.xxx) | ตอบเมื่อ 11 ส.ค. 2556 22:11 น.
ถ้าสักน้ำมัน เพชทพยาธร ไปแล้วต้องถือหรือว่ามีข้อห้ามอะไรไหมครับ ผมจะได้รักษาของดีไว้กับตัวนานๆครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับจักเป็นพระคุณยิ่ง
#29 โดย สาวเชียงราย (49.231.119.xxx) | ตอบเมื่อ 20 ส.ค. 2556 11:09 น.
อยากสอบถามเรื่องบูชาเครื่องรางค่ะ ตอนนี้ยังพอมีอยู่มั้ยคะ สนใจมากๆ ไม่ทราบว่าสามารถติดต่อได้ทางไหนคะ ขอบคุณมา. ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
#30 โดย หนูฟ้า (192.168.1.xxx.7) | ตอบเมื่อ 22 ส.ค. 2556 19:34 น.
ขอบอกว่าไปมาแล้ว...กำลังอยู่ในช่วงรอผล
ไว้จะมาแชร์ให้ฟังนะคะ
อาจารย์และพี่หมวยเป็นกันเองมากๆเลยค่ะ
สำนักก็ดูศักดิ์สิทธิ์และดูขลังมากๆ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ต้องสัมผัสด้วยตัวเองนะคะ :")
แนบไฟล์
5642.JPG (258.84 KiB) เปิดดู 18265 ครั้ง
Admin_Boy
Site Admin

Re: [กระดานสนทนาเก่า] สุดยอด..!.เครื่องรางเสน่หา

โพสต์โดย เหน่ง พระเครื่อง » พุธ พ.ค. 07, 2014 12:45 am

ฝากเล่าประสบการณ์ว่าของ อ.เสือ ทุกอย่างแรงจริงๆครับ จนตอนนี้รับของอ.เสือ ไปปล่อยอีกทอดให้กับลูกค้าสาวๆทำงานกลางคืนแถวรัชดา เรียกได้ว่าวางตู้เมื่อไหร่ก็หมดครับ จนต้องมาขอแบ่งกับคุณหรั่ง สาวที่ทำงานกลางคืนก็ต่างมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังมากมาย เช่นได้เสี่ยรวยๆเลี้ยง ได้เจอคู่ชีวิตดีๆ ได้บ้าน ได้รถ เรียกได้ว่าผมโล๊ะทิ้งของอาจารย์คนอื่นไปหมดเลยเหลือไว้เพียงของอ.เสือเท่านั่นจริงๆ ลองสอบถามไปที่คุณหรั่งดูนะครับ ส่วนทางผมขายแพงกว่าเพราะต้องเช่าตู้เขาเลยต้องบวกนิดหน่อย ขอบคุณอ.เสือ ครับ ที่มีของดีๆมาให้ผมได้มีชื่อมีเสียงว่าหาของดีๆมาปล่อย ได้มีของดีๆให้น้องๆไว้บูชาครับ
เหน่ง พระเครื่อง

Re: [กระดานสนทนาเก่า] สุดยอด..!.เครื่องรางเสน่หา

โพสต์โดย น้ำหวาน พัทยา » จันทร์ มี.ค. 18, 2019 5:47 am

อยากได้ตะกรุดมากๆเลยที่สำนักยังพอมีเช่าบูชาไหมค่ะหรือต้องโทรไปที่คุณหรั่งเท่านั่น เพื่อนๆอยากได้บูชาหลายคนมากๆ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ มี.ค. 18, 2019 5:47 am.
น้ำหวาน พัทยา

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง