แม่เป๋อคนสวยดึงคนรักกลับมาอยู่หมัด

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

แม่เป๋อคนสวยดึงคนรักกลับมาอยู่หมัด

โพสต์โดย กุ๊กกิ๊ก » เสาร์ ส.ค. 05, 2017 1:52 pm

สวัสดีค่ะทุกคน เราเพิ่งได้มีโอกาสมาที่สำนักหลังจากที่แอบดูตามเพจ ตามเว็บมานาน เราเป็นนักศึกษาอยู่ม.เอกชน ซึ่งม.เอกชนจะมีแต่สาวสวยๆเลยเป็นสาเหตุที่ทำให้มีปัญหากับแฟนที่คบกันมานานเขานอกใจบอกเลิกเราไปหาคนใหม่จึงตัดสินใจโทรหาพี่หมวยคนสวย พี่หมวยก็แนะนำให้รีบมาบอกรายละเอียด เราก็รีบไปหาเลยค่ะ พอไปถึงบรรยากาศสำนักเงียบสงบสวยงามธรรมชาติมากค่ะไม่น่ากลัว พี่หมวยใจดีสอนวิธีปฏิบัติให้เรา หลังจากได้คุยกับพี่หมวยเราได้สัก2ยันต์ คือ ยันต์แม่เป๋อกับยันต์น้ำมันพราย หลังจากได้สักเราก็ทำตามวิธีปฏิบัติของพี่หมวย เชื่อมั่นศรัทธาในพ่อแก่ ในสำนัก เชื่อว่าต้องดึงแฟนที่เรารักกลับมาให้ได้ ของเราใช้เวลาอยู่3อาทิตย์แฟนเรากลับมาค่ะ แฟนโทรมาหาบอกคิดถึงยังไงก็จะมาหาให้ได้ ทั้งที่เราบอกว่าติดธุระก็หึงค่ะหาว่าเราไปอยู่กับคนอื่นยังไงก็ดื้อดึงจะมาให้ได้ เราก็ทำเป็นไม่สนใจ เขาก็บุกมาหาถึงที่เลยค่ะ มาขอโทษขอคืนดีจนตอนนี้ตัวติดหนึบเราหวงเราสุดฤทธิ์ค่ะ ยังไงก็ขอบคุณพี่หมวยและอาจารย์มากๆนะคะ แม่เป๋อ ยันต์น้ำมันพรายแสดงผลออกมาเต็มที่เลยค่ะสุขใจมากๆค่า

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ส.ค. 05, 2017 1:52 pm.
กุ๊กกิ๊ก

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง