ขอคำแนะนำ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ขอคำแนะนำ

โพสต์โดย ไร้ตัวตน » จันทร์ ก.ค. 24, 2017 4:18 pm

สวัสดีค่ะ เป็น อีกคนหนึ่งที่ตัดสินใจ ไปพบพี่หมวยเรื่องแฟน พี่หมวยให้สักแม่เป๋อ พ่อเพรช ตอนนี้ จะคบ 2 เดือน แล้วค่ะ ที่เขาไม่ติดต่อหายไปเลย แต่ด้วยความศรัทรา ทำให้ มีคนใหม่เข้ามาพอ สมควร แต่เรา ก็ยังเฝ้ารอ แฟน กลับ มา เชื่อว่า สักวัน พ่อเพรช แม่เป๋อ จะช่วยให้ลูกสมหวัง รักพี่หมวย อ.เสือ มาก ค่ะ

อยากขอคำแนะนำจากผู้รู้ ว่า เราควรทำตัวเพิ่มเติมอย่างไร ค่ะ ที่ จะได้ แฟน กับ มา
ไร้ตัวตน

Re: ขอคำแนะนำ

โพสต์โดย คมสัน แม้กไม้ » เสาร์ ส.ค. 05, 2017 1:50 pm

คุณมีของดีอยู่กับตัว สิ่งที่คุณจะต้องเพิ่มก็คือ ความเชื่อ ความศรัธธา รักพ่อเพชร รักแม่เป๋อ ให้มากๆ ต้องหมันพูดคุยกับพ่อเพชรและแม่เป๋อบ่อยๆ และรักครูพ่อฤาษี 108 ให้มาก ท่านจะบรรดานสิ่งที่คุณปราถนามาให้ครับ
หรือถ้ามีอะไรไม่เข้าใจติดต่อที่ 083-812-2595 ครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ส.ค. 05, 2017 1:50 pm.
คมสัน แม้กไม้

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง