พี่หมวยที่แสนดี..ผู้แนะนำทางด่วน!!!สู่ความสำเร็จแบบติดปีก

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

พี่หมวยที่แสนดี..ผู้แนะนำทางด่วน!!!สู่ความสำเร็จแบบติดปีก

โพสต์โดย น้องชมพู่ » จันทร์ พ.ย. 20, 2017 2:40 pm

มากราบพึ่งบารมีอ.เสือ เข็มเทวดาเมื่อ อาทิตย์ก่อน ตามคำแนะนำของเพื่อนสาวในกลุ่มเดียวกัน ก่อนหน้านี้ได้ยินกิตติศัพท์ชื่อเสียงของอาจารย์มานาน จากการที่ทำให้ดาราสาวได้แต่งงานกับเศรษฐีหลายๆคน จนเป็นที่เลืองลือในสังคมดารา ว่าวิชาเสน่ห์เมตตาที่นี่แรงจัดจริงๆ แต่ความที่อาจารย์ท่านชอบเก็บตัวไม่ค่อยออกสื่อ จึงเข้าหาตัวท่านได้ยากมาก อ.เสือไม่คุยโทรศัพท์ ไม่รับสาย ไม่มีเบอรติดต่อท่าน ท่านเป็นคนไม่ติดต่อสื่อสารกับใครค่ะ รักสันโดษ แต่ถึงอย่างไรก็ตาม ยังมีบุคคลหนึ่งที่เป็นตัวแทนท่าน คือพี่หมวย พี่หมวยเป็นผู้หญิงที่คอยดูแลสำนักทุกอย่าง รับสาย นัดคิว และที่สำคัญเป็นผู้แนะนำที่ดีมากๆ พี่หมวยเป็นคนดูดวงแม่นมาก แบบว่าไม่ต้องพึ่งอุปกรณ์ใดๆทั้งสิ้น ไม่มีไพ่ ไม่มีอะไรเลย แต่สามารถทำนายทายทักถูกแบบไม่น่าเชื่อ อันนี้คอนเฟิร์ม โดนมากับตัวเอง แถมพี่หมวยเป็นคนใจดี น่ารัก เป็นกันเอง ถ้ามาที่สำนักก็จะทราบว่าพี่หมวยห่วงศิษย์ไม่แพ้อ.เสือ เลยค่ะ ถ้ามีปัญหาอะไรหนักใจ ทุกข์ใจ แก้ไขไม่ได้ เพียงแค่เปิดใจ และโทรไปปรึกษาพี่หมวย จบค่ะ คลิกเลย ปัญหาทุกอย่างสลายให้ไปในพริบตา ยิ่งปัญหาเรื่องหัวใจแล้ว สาวๆอย่างเราๆ ย่อมถือว่าเป็นปัญหาใหญ่ จัดหนักค่ะ ผ่านมาแล้ว แต่ไปต่อได้ด้วยสำนักแห่งนี้ ถ้าอ่านแล้วชอบ อย่าลังเล โทรไปคุยเลยค่ะ แฟนทั้งคน จะไปทนให้ผู้หญิงคนอื่นไปกอด ไปทำอะไรต่อมิอะไรกับแฟนเราได้ยังไงกันค่ะ โทรไปคุยกับพี่หมวยเลย ที่เบอร์089 4488 422 สายด่วนเรื่องความรักค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ พ.ย. 20, 2017 2:40 pm.
น้องชมพู่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง