ปีใหม่กับสิ่งดีๆในชีวิต ด้วยบารมีครู และยันต์อ.เสือ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ปีใหม่กับสิ่งดีๆในชีวิต ด้วยบารมีครู และยันต์อ.เสือ

โพสต์โดย theNeemo » อังคาร ม.ค. 09, 2018 9:41 pm

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เราเคยมาสักยันต์แม่เป๋อ วันนี้จะมาอัพเดทหลังจากได้มาสักยันต์น้ำมันพราย จากอ.เสือ เพิ่มไปด้วยเมื่อก่อนปีใหม่
เราได้มาสักยันต์น้ำมันพรายเมื่อวันที่ 26 ธันวา พอวันที่ 30 แม่พรายก็บันดาลโชคเลยค่ะ เราฝันว่าหวยออกเป็นเลขสองตัวคู่หนึ่ง
แต่ไม่ได้ซื้อค่ะ เพราะไม่รู้ว่าเดือนธันวาหวยเขาออกกันวันที่ 30 มารู้ทีหลังว่าหวยออกตรงตามเลขที่ฝันเป๊ะๆ แบบเป๊ะๆมาก ทึ่งมากค่ะ
หลังปีใหม่มาก็มีหนุ่มๆ พยายามมาขอแอดไลน์ มาชวนไปดูหนังค่ะ แต่ยังไม่ตกลงปลงใจค่ะ :P เรียกว่าแม่พรายเสน่ห์แรงมากจริงๆ
และยังบันดาลโชคให้แบบไม่ทันได้ตั้งตัวเลยค่ะ ขอบอกเลยว่ายันต์ อ.เสือ นี้ เข้มขลัง มีพลัง ของจริง สุดๆจริงๆค่ะ
ตอนนี้หลงรักทั้งแม่เป๋อ แม่พราย และแม่พิมพรายทองเลยค่ะ รู้สึกได้ถึงความอัศจรรย์แบบที่ไม่เคยได้เจอมาก่อนในชีวิต

แต่สำหรับเรา ยังมีผู้หญิงมหัศจรรย์อีกคนค่ะ คือพี่หมวย เราได้รับอะไรจากพี่หมวยเยอะมากๆๆ ที่ไม่ใช่แค่คำสอน แต่เรียกว่าได้พลัง ได้ปาฏิหารย์
หลังจากพี่หมวยโทรหาทีไร แฟนจะตามง้อตลอดทุกครั้ง หรือไม่ก็มาหาเลย เป็นแบบนี้หลายครั้งมากๆๆๆ ทั้งที่ก่อนหน้านี้สถานการณ์ยังไม่สู้ดี
แค่พี่หมวยโทรมา วางสายปุ๊บ เขาก็มาพูดดีเลยค่ะ เป็นแบบนี้แทบทุกครั้ง จนรู้สึกว่ามันมหัศจรรย์มากค่ะ
และสิ่งที่พี่หมวยพูด คือเหมือนล่วงรู้อนาคต ศักสิทธิ์ เป็นจริง บอกว่าดีคือดี ไม่ดีคือไม่ดี เราพิสูจน์มาแล้วค่ะ มันเป็นอย่างที่พี่หมวยพูดจริงๆ
ถ้าพี่หมวยพูดว่าไม่ดี นี่กลัวเลยค่ะ ต้องหันกลับมาตั้งจิตตั้งใจ เอาใจไว้ที่พ่อแก่ รักพ่อแก่สุดพลัง เอาใจไว้ที่ยันต์ รักยันต์สุดหัวใจ
สำนัก อ.เสือ ศักสิทธิ์ และเข้มขลัง มีพลัง เราได้สัมผัสมาแล้ว และตอนนี้ก็อยากไปงานไหว้ครูอันศักสิทธิ์ของสำนัก ในเดือนกุมภาพันธ์นี้มากค่ะ
อยากไปสัมผัส อยากไปไหว้ครู และจะตามไปสักยันต์เพชรพญาธรกับอ.เสือค่ะ แค่พี่หมวยพูดให้ฟังก็หลงรักพ่อเพชรแล้วค่ะ :mrgreen:
theNeemo
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง