พี่หมวยนางฟ้าใจดี

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

พี่หมวยนางฟ้าใจดี

โพสต์โดย กุ๊กกิ๊ก » พฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2018 1:51 pm

ตั้งแต่ได้รับยันต์จาก อ.เสือมา สิ่งที่ได้รับมานอกจากยันต์นั้นคือความดูแลเอาใจใส่ของพี่หมวย
พี่หมวยจะคอยถามไถ่อยู่เสมอว่า เป็นยังไงบ้าง มีความสุขมั้ย สบายใจรึป่าว มีอะไรบอกพี่หมวยได้นะ
พี่หมวยจะคอยดูแลอย่างนี้เสมอทั้งๆที่พี่หมวยยุ่งมากๆแต่จะคอยแบ่งเวลาให้กับลูกศิษย์เก่าๆเสมอ
พี่หมวยจะคอยสอน พี่หมวยเป็นเหมือนติวเตอร์ คุณแม่ พี่สาว ที่คอยห่วงใย
พี่หมวยจะคอยชี้แนะว่าต้องปฏิบัติตัวอย่างไร สอนให้เราใช้ใจ รักยันต์ รักพ่อปู่ สุดหัวใจ แล้วทกอย่างจะสำเร็จค่ะ
ใครที่กำลังคิดว่าชีวิตมีปัญหา หาทางออกไม่ได้ กิ๊กแนะนำที่นี้ค่ะ สำนัก อ.เสือ จะมีพี่หมวยแสนดี
คอยแนะนำ และ ให้กำลังใจค่ะ อย่าเพิ่งสิ้นหวังนะคะถ้ายังไม่ได้คุยกับพี่หมวย
กุ๊กกิ๊ก
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง