ไปสักลายยันต์แม่เป๋อมาค่ะ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

ไปสักลายยันต์แม่เป๋อมาค่ะ

โพสต์โดย Chp » พฤหัสฯ. มี.ค. 29, 2018 11:01 pm

เข้าไปที่สำนักครั้งแรก ประทับใจมากค่ะ พี่หมวยให้คำปรึกษาและคำแนะนำดีมากค่ะ ส่วนตัวแล้วตั้งแต่ได้ไหว้พ่อแก่และเป็นศิษย์มีครู รู้สึกดีและอบอุ่นมากค่ะ จากใจก่อนเลยว่าเชื่อและศรัทธาในพ่อแก่และลายยันต์แม่เป๋อ เมื่อรับแม่มาแล้วก็ต้องรักแม่เสมือนแม่แท้ๆ เชื่อเสมอค่ะว่า ถ้าเราเชื่อและศรัทธาด้วยใจ สิ่งดีๆจะตามมาค่ะ ไม่เคยกังวลและสงสัยในยันต์เลยด้วยเช่นกัน ต้องขอบคุณพี่หมวยและอาจารย์เสือ สำหรับทุกอย่างค่ะ
Chp
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์