เสน่ห์แร๊งแรง ยันต์อันดับหนึ่ง

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เสน่ห์แร๊งแรง ยันต์อันดับหนึ่ง

โพสต์โดย rung » จันทร์ มิ.ย. 25, 2018 9:32 pm

สวัสดีคะทุกๆคนวันนี้ดิฉันจะมาเล่าประสบการณ์ตรงแบบหมดเปลือกหลังจากที่ได้ไปสักมากับอาจารย์เสือ เข็มเทวดา เริ่มต้นดิฉันก็เป็นคนธรรมดที่กำลังหางานทำอยู่ แต่ด้วยความโชคดีของดิฉันได้มาพบอาจารย์เสือ ดิฉันตังเป้าหมายไว้ว่าดิฉันอยากทำงานที่ต่างประเทศและได้อย่างที่หวังไว้ ซึ่งทุกคนคงรู้ดีว่าคงยากมาก แต่ด้วยใจที่มั่นคงแน่วแน่ รักครูและอาจารย์อย่างหมดใจ ได้ทำให้ฉันได้ไปทำงานที่ต่างเทศอย่างที่ฝันไว้ไม่พอนะคะเป็นงานจำเงินเดือนดี และได้มาพบรักกับชาวต่างชาติซึงเค้าเป็นคนดีมกๆเลยคะดูแลเราด้วยความจริงใจ รักเรามากจนใครๆก็อิจฉา ดูแลเราดีตลอดมาซึ่งเราไม่เคยคิดเลยว่าเราจะเจอคนแบบนี้แต่ก็อย่างว่านะคะ อาจารย์เสือเป็นที่หนึ่งเรื่องเสน่ห์อยู่แล้วจึงทำให้ดิฉันมีผู้ชายเข้ามาให้เลือกหลายคนมากๆจนปวดหัวกันเลยทีเดียว แต่ละคนหล่อระดับต้นแถมรักและดูแลเราดีมากกกกกก จนล่าสุดคนที่เราคบอยู่ก็คุยๆกันถึงเรื่องแต่งงาน ไม่ใช่มีแค่ชาวต่างชาตินะคะคนไทยด้วยกันก็มีเค้าหลงเรามากๆยอมเราทุกอย่างเหมือนต่างชาติเลยติดเราแจไม่ไปไหน เรื่องปัญหาแม่ผู้ชายไม่ชอบตัดไปได้เลยคะตั้งแต่ได้ยันต์มาผู้ใหญ่เมตากันทั้งนั้น ไม่ว่าจะเรื่องการเงินก็ไม่มีปัญหา มีเงินไหลเข้ากระเป๋าตลอดๆ การงานก้าวหน้าพลวดๆจนใครตางก็สงสัยว่าทำไมช่วงหลังงานเราเด่นหัวหน้าก็รัก ความรักหรือเส่นห์เป็นเรื่องที่ดีดี๊คนเข้ามาหาไม่หยุด ทั้งไทยและต่างชาติ รักและดูแลเราดีมาก หลงเราสุดๆ มีอะไรให้เราตัดสินใจทุกอย่างตามติดเราแจไม่อยากให้ไปไหนอยากให้อยู่แต่กับเค้า รักและเถิดทูนเราคนเดียว มาถึงตอนนี้เราได้พิสูจกับตัวเองและศิษย์หลายๆคนแล้วว่ายันต์อาจารย์เสือและต้องสำนักนี้เท่านั้นนะคะ แรงที่สุด ดีที่สุด และยังเป็นสายขาวเน้นการทำบุญเป็นหลัก ยันต์สำนักนี้ดีจริงๆคะแต่คงขาดไม่ได้เลยถ้าไม่มีพี่หมวยคอยช่วยเหลือรักและดูแลเรามาตลอด รักสำนักนี้มากคะ
rung

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง