เสริมมงคง ต้อนรับปีใหม่

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เสริมมงคง ต้อนรับปีใหม่

โพสต์โดย ศิษย์มี_ครู » เสาร์ ธ.ค. 01, 2018 10:44 am

สวัสครับ รุ่นพี่่รุ่นน้อง นี้ก็ใกล้ที่จะปีใหม่แล้วนะครับ ใครมีแพรน จะไปไหนกันบ้างครับ แต่สำหรับผมเอง ซึ่งเป็นศิษของ ท่าน อาจารย์เสือ มาหลายปีแล้ว และทุกปี ผมเองจะเข้ามาที่สำนักอาจารย์เสือ เพื่อมาทำการไหว้ครู ขอสิริมงคล กับ ครูบาอาจารย์ ที่สำนัก เพื่อมาเติมพลัง เติมความมั่งคัง เติมความมั่นคง ให้กับตัวผมเอง ในทุกๆปี ผมทำแล้วและก็รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น ดีขึ้น วันนี้ผมเลยอยากจะมาบอกกล่าว และเรียนเชิญ ศิษย์ของ อาจารย์เสือ เพื่อมารับพรดีดี จากครู บาอาจารย์ที่สำนัก ครูเลข ครูสัก ครูยัน บารมีปู่ฤาษีทั้ง 108 อง ค่อยช่วยเหลือและดูแลศิษย์ ทุกคนทุกท่าน ขอเพียงศิษไม่ลืมครู ชีวิตและการงาน ธุรกิจ ความรัก ของศิษย์ทุกท่านก็มีความสุข ทุกท่าน หรือว่า ศิษท่านไหน สนใจอยาก ให้อาจารย์สักยันเพิ่มพลังยัน ก็เป็นมงคล ยิ่งๆ ศิษย์ท่านไหนไม่มีธุระ ผมเรียนเชิญเข้ามาไหว้ครูกันนะครับ ปีหน้าฟ้าใหม่ ร่ำรวย เฮงๆ กันทุกคนทุกนะครับ แล้วพบกันที่สำนักนะครับ ... ^__^

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ธ.ค. 01, 2018 10:44 am.
ศิษย์มี_ครู

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง