ได้ดีเพราะสำนัก

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ได้ดีเพราะสำนัก

โพสต์โดย Joe » อาทิตย์ ม.ค. 06, 2019 5:52 pm

วันนี้ผมได้เข้ามาสำนัก เพื่อจะมาไหว้ครูรับพรต้อนรับปีใหม่อีกครั้ง
อาจารย์ และพี่หมวย ใจดีมาก คอยแนะนำ สอนทุกอย่าง
ประทับใจทุกครั้งที่มาสำนัก ที่สำนักสงบ ศักดิ์สิทธิ์มาก

ผม อยากแชร์ประสบการณ์ จากชีวิตที่เคยแย่ แต่พอ ได้รับโอกาส
จากพี่หมวย ผู้หญิงที่ใจดี นางฟ้าสำหรับผม ได้ เปลี่ยนชีวิตให้กลับผม
ได้ จัดยันต์ ที่ดีที่สุด แรงที่สุด พอ ผม กลับไป ทุกอย่าง ในชีวิตผม
เริ่มดีขึ้น ทุกอย่าง

ผม ต้องขอขอบคุณพี่หมวย และสำนัก ที่ให้ชีวิตใหม่กับผม
ผมขอสัญญา ผมจะรักสำนัก พ่อปู่ สุดหัวใจ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ ม.ค. 06, 2019 5:52 pm.
Joe

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง