อวยพรปีใหม่

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

อวยพรปีใหม่

โพสต์โดย แพร » จันทร์ ม.ค. 14, 2019 8:25 am

สำหรับปีใหม่ปี 2019 นี้ แพรขอให้พี่หมวยกับอาจารย์เสือ
มีความสุขมากๆนะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
พี่หมวยยังคงน่ารักเสมอค่ะ ต่อให้ไม่ได้คุยกับพี่หมวย พี่หมวยก็ยังคง
เป็นห่วงและรักลูกศิษย์ทุกๆคนค่ะ รักพี่หมวย อาจารย์เสือ พ่อแก่ และ แม่เป๋อมากๆค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ ม.ค. 14, 2019 8:25 am.
แพร

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง