สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น แรงจริง ยันต์นะเมตตา

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น แรงจริง ยันต์นะเมตตา

โพสต์โดย วุฒิชัย เทพพนม » จันทร์ ม.ค. 14, 2019 8:21 am

ถ้าจะกล่าวถึงยันต์จิ๋วแต่แจ๋ว เปรี่ยมด้วยพุทธคุณที่ล้ำเลิศ ไม่น้อยหน้ายันต์ไหนๆ ผมว่า ยันต์นะเมตตานี่แหละ แรงจริง ด้วยตัวนะประกอบอักขระสองประโยค ต้องบอกว่าจบครบถ้วนกระบวนความ โดยประกอบด้วยตัวนะเมตตาที่ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า ลูกเด็กเล็กแดง แม่หม้าย พ่อแก่ผู้เฒ่า สาวๆหนุ่มๆ รุมล้อมกันหัวกระไดไม่แห้งกันเลยเชียว แถมยังลงอักขระด้วย มะ อะ อุ และ นะ ชา ลิ ติ ยิ่งทวีโชค ทวีทรัพย์เข้าไปอีก ถือได้ว่านะเมตตา เป็นอีกหนึ่งปฐมบทแห่งผู้ที่จะเริ่มสักยันต์ สายเมตตาที่ไม่ควรพลาด สาวๆทำงานกลางคืน ย่านพัทยา รู้จักกันเป็นอย่างดี เพราะหลังของเธอมียันต์นะเมตตากันทุกคน จนร่ำรวยเป็นคุณนาย มาดามฝรั่งไปอยู่เมืองนอกเมืองนากันทั้งนั่น ยันต์นะเมตตา มีทั้งสักน้ำมันและสักหมึกเลือกเอาตามสะดวก ถ้าชอบใจอย่าลังเล สายตรงสำนัก เบอร์โทร 089 4488 422 ปลายสาย คุณหมวย พี่สาวแสนดี รอรับสายให้คำปรึกษาอยู่ เชื่อผมเถอะ ผมลองมากับตัวเองแล้ว ไม่ดีจริง ไม่กล้าบอกต่อนะ เจ้านาย

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ ม.ค. 14, 2019 8:21 am.
วุฒิชัย เทพพนม

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง