ขอเชิญร่วมงานไหว้ครูและสักยันต์เพชรพญาธร

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ขอเชิญร่วมงานไหว้ครูและสักยันต์เพชรพญาธร

โพสต์โดย แพร » พุธ มี.ค. 06, 2019 4:11 pm

เนื่องด้วยในวันที่ 9-10 กุมภาพันธ์นี้ ทางสำนักอาจารย์เสือ เข็มเทวดา
มีการจัดงานไหว้ครูที่ยิ่งใหญ่ และ สักยันต์เพชรพญาธร จึงอยากจะขอเชิญชวน
สานุศิษย์ทุกๆคนเข้าร่วมงานในครั้งนี้นะคะ ยันต์พ่อเพชรพญาธร ยันต์ดียันเดียว
ที่ครอบคลุมในทุกๆด้าน เด่นมากในเรื่องเมตตาเสน่หา จึงอยากให้ทุกๆคน
เข้ามาร่วมงานและเข้ามาสัมผัสถึงความศักดิ์สิทธิ์ของที่นี่นะคะ และในงานไหว้ครู
ครั้งนี้แพรก็จะเข้าร่วมงานด้วยค่ะ เราเป็นศิษย์ที่ดีจะต้องไม่ลืมครู และต้องเคารพครูค่ะ
รักและศรัทธาในสำนักมากๆค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ มี.ค. 06, 2019 4:11 pm.
แพร

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง