การเปลี่ยนแปลงที่ดี

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

การเปลี่ยนแปลงที่ดี

โพสต์โดย แพร » พุธ มี.ค. 06, 2019 4:10 pm

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ได้ไปหาพี่หมวยครั้งล่าสุด ก็ได้รับคำแนะนำดีๆ
ในการใช้ชีวิต ก็รู้สึกได้เลยว่าชีวิตเริ่มมีการเปลี่ยนแปลง เริ่มมีคนรอบข้าง
เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงในตัวเรา จากเมื่อก่อนเป็นคนที่ใจร้อนมากๆ
พอได้รับคำแนะนำจากพี่หมวย ก็ใจเย็นลง จากที่เคยเป็นสิวหนือแต่งหน้า
ไม่ค่อยเป็น พี่หมวยก็แนะนำวิธีการเปลี่ยงโฉมให้ ต้องขอบคุณพี่หมวยมากๆนะคะ
ที่แนะนำแต่สิ่งดีๆให้กับลูกศิษย์คนนี้ และเมื่องานไหว้ครูที่ผ่านมาแพรก็ได้ไปร่วมงาน
พี่หมวยคนสวยก็ได้ทำการต้อนรับเป็นอย่างดี เลี้ยงอาหารและผลไม้มากมายและ
ยังมีการแสดงโขนที่งดงามให้ได้ชมอีกด้วยค่ะ
บอกได้เลยว่าดีใจมากที่ได้เป็นลูกศิษย์ที่สำนักอาจารย์เสือ เข็มเทวดา
รักและเคารพสุดหัวใจ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ มี.ค. 06, 2019 4:10 pm.
แพร

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง