สำนักนี้ศักดิ์สิทธิ์มาก

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

สำนักนี้ศักดิ์สิทธิ์มาก

โพสต์โดย Aum » ศุกร์ มี.ค. 22, 2019 8:32 am

สำนักอาจารย์เสือ ศักดิ์สิทธิ์ สะอาด สงบ
พี่หมวย แนะนำ อธิบายเข้าใจง่าย เทคแคร์ดี
ทำแล้วสบายใจมากค่ะ
อั้มเป็นคนที่โชคดีมาก วันที่ไปเป้นวันสุดท้ายที่สำนักอาจารย์เปิด
เพราะอาจารย์ต้องเดินทางไปต่างประเทศ เลยตัดสินใจเปลี่ยนวันหยุด
แล้วไป ได้คำแนะนำจากพี่หมวยแล้วสบายใจมากค่ะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ มี.ค. 22, 2019 8:32 am.
Aum

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง