สักยันต์แม่เป๋อวันเดียวผัวกลับบ้านเฉยเลยแรงจริงๆค่ะ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

สักยันต์แม่เป๋อวันเดียวผัวกลับบ้านเฉยเลยแรงจริงๆค่ะ

โพสต์โดย ลูกเกด พัทยา » พุธ พ.ค. 01, 2019 7:24 pm

ได้ยินชื่อเสียงอ.เสือมาหลายปีตั้งแต่มาอยู่พัทยา แต่ไม่เคยคิดมาหาท่าน เพราะไม่เชื่อเรื่องพวกนี้ ที่บ้านชอบไหว้พระเข้าวัดมากกว่า จนแล้วจนเล่ามีเรื่องขึ้นมาจนได้ ผัวไปติดเด็กบาร์แถวซอยบัวขาว หลงหัวปักหัวปลำ โงหัวไม่ขึ้น หมดเงินไปหลายแสนบาท ขายรถ จำนองบ้าน เดือนร้อนลูกเมีย ไม่มาส่งเสียเหมือนโดนของโดนกระทำ ของเขมรอะไรประมาณนี้ค่ะ จึงต้องไปพึ่งท่านอ.เสือ ท่านช่วยได้จริงค่ะ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อสมคำร่ำลือจริงๆค่ะ แรงกว่าของเขมรที่เขาว่าแรงๆ ยังสู้อ.เสือ สักยันต์แม่เป๋อให้ไม่ได้เลย แค่คืนเดียว ผัวกลับบ้านเลย ไม่เคยเชื่อเรื่อวนี้จริงๆจนได้พิสูจน์กับตัวเอง ไม่ได้อยากลองของนะค่ะ แต่ของมันเห็นด้วยตา ตอนนี้เชื่อจนแทบถวายหัวแก่สำนักเลย ครอบครัวเปลี่ยนไป ผัสรักครอบครัว ติดหนึบไม่ไปไหน รักลูกรักเมีย เหมือนโดนสะกดไว้เลย ถ้าไม่ได้อ.เสือ ยื่นมือเข้ามาช่วย คงมืดแปดด้าน แม่ลูกคงโดดน้ำฆ่าตัวตายแน่ๆ กราบขอบพระคุณอ.เสือ ที่เมตตาค่ะ กราบขอบพระคุณ คุณหมวยหรือแม่หมวย ใจดีอย่างที่สุด รับฟังปัญหาสร้างความเชื่อให้เราได้เข้าใจคำว่ารักครูบาอาจรย์อย่างสุดหัวใจ มันได้ผลจริงๆถ้าเราไม่มีข้อแม้หรือสงสัย ครูช่วยเราจริงๆค่ะ
ลูกเกด พัทยา

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์