มหัศจรรย์เครื่องรางเจ็ดนารีพันหลัก ขลังจริงๆ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์เครื่องราง ของขลัง

มหัศจรรย์เครื่องรางเจ็ดนารีพันหลัก ขลังจริงๆ

โพสต์โดย เขาเรียกผมว่ายอดชาย » พฤหัสฯ. พ.ค. 02, 2019 7:37 pm

เป็นศิษย์ท่านมานานหลายสิบปีล่ะ มีโอกาสได้มาเขียนประสบการณ์เครื่องรางบ้าง หลังจากเห็นเพื่อนๆร่วมสำนักพูดถึงการสักยันต์มาเยอะแล้ว ผมได้เครื่องรางนี้มานานมากนับสิบปีแล้ว เป็นรุ่นแรกและรุ่นเดียวของท่านที่สร้างไว้ ผมเคยถามว่าทำไมทำแค่รุ่นเดียว ครั้งเดียว แล้วจะพอกับความต้องการของศิษย์ที่จะบูชาหรือ ท่านตอบว่า มวลสารมีน้อย ทำได้เท่าไหร่เท่านั่นหมดก็จบ คนมีบุญมีวาสนาตรงกันก็ได้ไป ผมโชคดีได้มาหนึ่งองค์ แต่ไม่รู้ว่าทางสำนักจะมีอีกไหม แต่เห็นในเพจพวกศูนย์พระเครื่องของคนจีนเอาไปลงขาย องค์ละหมื่นบาท เฮ้ย เอาจริงดิ ผมเคยเขียนไปถามเล่นๆว่าเอาของผมต่อไหม มันให้7พัน โอ้มายก็อด คงเรื่องจริง ว่าเครื่องรางของอ.เสือ ราคาขึ้นทุกวัน หายากขึ้นทุกวันจริงๆ กลับมาว่าด้วยเรื่อง เจ็ดนารีพันหลักกันดีกว่า มันคืออะไร ดีทางด้านไหน ใช้บูชายังไง เจ็ดนารีพันหลักก็คือเครื่องรางชนิดหนึ่ง เคยพบเจอจากรูปปั้นบูชาของชาวฮินดู แท่งหลักตรงกลางคือตัวแทนพระศิวะหรือศิวะลึงค์นั่นเอง ส่วนนารีคือผู้หญิงตัวแทนวันทั้งเจ็ด วันจันทร์ วันอังคาร บร๊าๆๆๆว่ากันไป ความหมายคือ ผู้หญิงรุมล้อมทั้งเจ็ดวันนั้นแหละครับ มันจึงใช้ทางด้านเสน่ห์ล้วนๆ เรียกได้ว่าไม่เคยว่างเว้นเรื่องอย่างว่าครับ มันก็จริงครับ ผมเองยืนยันได้ ไม่ว่างจริงๆ แรงมากๆสำหรับเครื่องรางเจ็ดนารีพันหลักของ อ.เสือ ถ้าปัจจุบันหาไม่ได้จริงๆ ก็ลองเสาะหาของบูชาอย่างอื่นของท่านก็ได้ครับ ของทุกชิ้นท่านตั้งใจสร้าง มีน้อย มวลสารแท้ๆ เข้มข้น จัดว่าขลัง เร็ว แรง ทุกชิ้นครับ
แนบไฟล์
19-05-02-19-42-48-835_deco.jpg (210.15 KiB) เปิดดู 75 ครั้ง
เขาเรียกผมว่ายอดชาย

ย้อนกลับไปยัง เครื่องราง/ของขลัง