สักยันต์

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

สักยันต์

โพสต์โดย Ann belle » จันทร์ พ.ย. 04, 2019 9:55 pm

เป็นทอมคับ มีปัญหากับแฟนเรื่องบนเตียงงง แฟนเลยนอกใจไปคุยกับคนอื่นคับ
หลังจากนั้นแฟนมาบอกรักเราแบบเพื่อน จึงมาปรึกษาคุณหมวย แล้วสักยันต์แม่เด๋อไป หลักจากสักยันต์ได้สองสามวัน ก็ได้ทท่องคาถาแบบที่คุณหมวยบอก แฟนบอกรักเรามากขึ้น และเรื่องบนเตียงยอมเรามากขึ้น ขอบคุณคุณหมวยมากนะคับ จะปฏิบัติตามที่คุณหมวยบอก รักพี่หมวยคับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on จันทร์ พ.ย. 04, 2019 9:55 pm.
Ann belle

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง