เฮงๆรวยๆรับทรัพย์ถูกหวยเพราะยันต์นี้

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เฮงๆรวยๆรับทรัพย์ถูกหวยเพราะยันต์นี้

โพสต์โดย ชัชวาลย์ ผู้ศรัทธา » อังคาร ต.ค. 22, 2019 3:09 am

ต้องขอบอกก่อนนะครับ นี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคล ซึ่งถ้าคุณเชื่อคุณศรัทธาแล้ว สิ่งที่คุณคาดหวัง ทุกสิ่ง ที่คุณอยากจะได้มาครอบครอง ย่อมไม่ยากเย็นเลย เหมือนกับตัวผมเองที่เดินทางไปทั่วทิศทั้งเมืองไทยและเมืองนอกที่ไหนว่าดีผมไปหมด ในความรู้สึกผมนะครับ ทุกที่ดีหมด แต่ไม่สาสมใจผมครับ คือมันไม่แรงเร็วทันใจผมนั้นเอง แต่หลังที่ผมศึกษาตามดู อ.เสือ เข็มเทวดามานาน จึงพบว่า มีผู้คนต่างหลั่งไหลไปหาท่านแบบต่อเนื่องมาตลอด30ปี ไม่ใช่เรื่องธรรมดา และที่สำคัญประสบการณ์ที่ผู้คนต่างไปหาท่าน สุดๆจริงๆ บางคนก็ถูกหวยบ่อยๆ บางคนก็มีเสน่ห์ได้แฟนดี ต่างๆนานาแล้วแต่ใครอยากขออยากได้อะไร อันนี้เป็นแรงจูงใจให้ผมไปพบท่านเพื่อฝากตัวเป็นศิษย์ ยันต์ของท่านดีทุกยันต์ครับถ้าใครจะถามผมว่าสักอะไรดี ที่สำคัญยันต์ที่คุณอยากได้ต้องถูกชะตากับตัวคุณเองคือคุณเห็นและชอบมันคือยันต์ที่ใช่ โทรไปปรึกษาพูดคุยที่สำนักเลย แล้วคุณจะรู้ว่าชีวิตเปลี่ยนจริงๆ สำหรับผมได้พิสูจน์แล้วว่า ได้อย่างที่หวัง สุดยอด

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร ต.ค. 22, 2019 3:09 am.
ชัชวาลย์ ผู้ศรัทธา

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง