พี่หมวย.. พี่ที่แสนใจดี

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

พี่หมวย.. พี่ที่แสนใจดี

โพสต์โดย น้องชม » อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:50 pm

สวัสดีค่ะเมื่อวันก่อนได้โทรหาพี่หมวย พี่หมวยรับสายก็พูดจาดีมาก พูดจาไพเราะ ให้คำแนะนำที่ดีมาก สัมผัสได้ถึงความเมตตาที่พี่หมวยมีให้ ทั้งๆที่เราไม่เคยเจอและไม่เคยคุยกันมาก่อน วันพรุ่งนี้หนูจะเข้าไปหาพี่หมวยแล้วค่ะ พี่หมวยเมตตามากให้คิวเป็นคิวแรกเลยค่ะตอน 10 โมงครึ่ง แถมยังใจดีช่วยจัดหาบายศรีให้หนูด้วย ก่อนหน้านี้ได้ศึกษามาพอสมควรหลายสำนัก แต่รู้สึกว่าเมื่อคุยกับพี่หมวยเรารู้สึกอุ่นใจรู้สึกว่าไว้วางใจได้ พรุ่งนี้เข้าไปแล้วเป็นยังไงจะคอยอัพเดทนะคะ ส่วนใครที่สนใจทางด้านนี้อยากแนะนำพี่หมวยมากๆเพราะพี่หมวยให้คำแนะนำที่ดีมากแถมยังเป็นคนสุภาพพูดจาดีพูดจาไพเราะเมตตาด้วยค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:50 pm.
น้องชม

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง