พี่หมวย หนูรักพี่สุดใจ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

พี่หมวย หนูรักพี่สุดใจ

โพสต์โดย น้องชม » อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:48 pm

จากที่เมื่อวันก่อนได้มาตั้งกระทู้บอกว่าโทรไปหาพี่หมวย เมื่อวานไปมาแล้วค่ะ ขับไปกลับ 200 กว่าโล แต่เป็นอะไรที่คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม ไปถึงพี่หมวยให้คิวเป็นคนแรก ทั้งๆที่มีคนมาเยอะแยะมากมายไม่ขาดสาย สอนจัดพานงดงาม ต้อนรับหนูอย่างดี รู้สึกว่าพี่หมวยรักและให้ใจหนูมากๆ ที่นี่อยู่กันด้วยความรัก ไม่ใช่ตัวเงิน ที่สำคัญพี่หมวยได้สอนอะไรต่างๆ พร้อมให้คำแนะนำหนูดีมากๆ เกี่ยวกับยันต์ การบูชาครู แถมปรับทัศนะคติและยังให้เคล็ดลับความหน้าเด็กแบบพี่หมวยมาด้วยค่ะ บ้านพี่หมวยสวยมากค่ะ ต้นไม้สวยงาม เข้าไปแล้วรู้สึกร่มเย็นมาก ส่วนท่านอ.เสือก็มีเมตตามาๆ สักยันต์อะไรเป็นยังไง ติดตามในเวอร์ชันต่อไปนะคะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:48 pm.
น้องชม

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง