เงินเข้าเป็นก้อน เพราะยันต์นี้

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เงินเข้าเป็นก้อน เพราะยันต์นี้

โพสต์โดย น้องชม » อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:47 pm

เมื่อวานนี้หนูได้ไปสักยันต์พญาเต่าเรือน ยันต์แม่เป๋อ และยันต์น้ำมันพรายมาค่ะ พอสักเสร็จเท่านั้นแหละ เข้ากรุงเทพ ลูกค้าเข้ามาเยอะมากแบบไม่เคยเป็นมาก่อน ยอดเงินเข้าแบบกระฉูด เชื่อว่ายันต์พญาเต่าเรือน ของ อ.เสือนี่แรงและขลังจริงๆค่ะ มีลูกค้าติดต่อมามาไม่ขาดสาย แถมอ.ยังลงนะหน้าทองให้ด้วย รู้สึกพูดคุยกับใครก็ราบรื่นไปหมดค่ะ โดยดฉพาะกับลูกค้า เหมือนเขาฟังคล้อยตามเรา ศรัทธามากๆค่ะ ส่วนยันต์แม่เป๋อกับยันต์น้ำมันพรายหนูยังไม่รู้ผล เพราะยังไม่ได้ออกไปไหน ยังไงจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ วันที่ 16 เดือนหน้าเจอกันค่ะกับยันต์เพชรพญาธร รักพี่หมวยมากๆค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร ส.ค. 13, 2019 9:47 pm.
น้องชม

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง