เงินเข้าเป็นก้อน เพราะยันต์นี้

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

เงินเข้าเป็นก้อน เพราะยันต์นี้

โพสต์โดย น้องชม » พุธ เม.ย. 01, 2020 8:57 am

เมื่อวานนี้หนูได้ไปสักยันต์พญาเต่าเรือน ยันต์แม่เป๋อ และยันต์น้ำมันพรายมาค่ะ พอสักเสร็จเท่านั้นแหละ เข้ากรุงเทพ ลูกค้าเข้ามาเยอะมากแบบไม่เคยเป็นมาก่อน ยอดเงินเข้าแบบกระฉูด เชื่อว่ายันต์พญาเต่าเรือน ของ อ.เสือนี่แรงและขลังจริงๆค่ะ มีลูกค้าติดต่อมามาไม่ขาดสาย แถมอ.ยังลงนะหน้าทองให้ด้วย รู้สึกพูดคุยกับใครก็ราบรื่นไปหมดค่ะ โดยดฉพาะกับลูกค้า เหมือนเขาฟังคล้อยตามเรา ศรัทธามากๆค่ะ ส่วนยันต์แม่เป๋อกับยันต์น้ำมันพรายหนูยังไม่รู้ผล เพราะยังไม่ได้ออกไปไหน ยังไงจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ วันที่ 16 เดือนหน้าเจอกันค่ะกับยันต์เพชรพญาธร รักพี่หมวยมากๆค่ะ
น้องชม

Re: เงินเข้าเป็นก้อน เพราะยันต์นี้

โพสต์โดย tattoo_admin » อังคาร มิ.ย. 09, 2020 9:48 am

เราขอเตือน..สำหรับพวกโฆษณากรุณามีมารยาททางสังคมบ้าง นี้ไม่ใช่เว็บสาธารณะ และพวกเราไม่ต้องการพวกคุณอย่าทำตัวเป็นขยะสังคม เรารู้ว่าคุณเป็นใคร อย่าทำให้ตัวเองเดือดร้อน อย่าให้เราประจานชื่อคุณลงเว็บเลย ออกจากที่นี่ไปแล้วก็อย่ากลับมาวุ่นวาย อย่าให้เราต้องจุดธูปแช่งคุณเลย เลิกพฤติกรรมนี้สะ เราขอเตือน อย่ามาลงข้อความโฆษณาอีก..และทางศิษย์ทั้งหลายที่มาดูเว็บบอร์ดก็โปรดระวังพวกนี้ พวกนี้เป็นลิงค์ไวรัส อย่าได้กดเข้าไปมันจะทำลายมือถือและคอมพิวเตอร์คุณ และช่วยสอดส่องดูแลรายงาน กลุ่มทีมศิษย์ อ.เสือ ได้เลยค่ะ ถ้าพบเห็น อย่าให้พื้นที่ขยะสังคมพวกนี้ค่ะ
tattoo_admin
ผู้ช่วยคุณหมวย

แนบไฟล์
images.jpeg.jpg (30.17 KiB) เปิดดู 836 ครั้ง

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร มิ.ย. 09, 2020 9:48 am.
ผู้ช่วยคุณหมวย

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง