น้องชม

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

น้องชม

โพสต์โดย รักพี่หมวยมากๆ » พุธ ส.ค. 14, 2019 6:58 am

เมื่อเดือนที่แล้วได้ ไปสักยันต์ที่สำนักอาจารย์เสือได้พบเจอพี่หมวย พี่หมวยใจดี ให้คำปรึกษาดีและดูแลดีมากๆ จนกระทั่งวันนี้เราสองคนก็ยังคุยโทรศัพท์กันเรื่อยมา คุยกันเกือบทุกคืน มีส่งข้อความหากันทุกวัน พี่หมวยเป็นคนน่ารักมาก เราคุยกันแต่ละทีนานๆ ลากันไม่รู้กี่หนไม่เคยจะวางได้เลยค่ะ 555 อยากขอบคุณพี่หมวยในความใส่ใจนี้มากๆ รักพี่หมวยนะคะ
รักพี่หมวยมากๆ

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง