คนรักกลับ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

คนรักกลับ

โพสต์โดย kookoiza0123 » พฤหัสฯ. มี.ค. 26, 2020 9:57 am

ชื่อแอม ค่ะ มีปัญหากับแฟนไม่เตยเพิ่งสายนี้แต่พอได้มาอ่านในเพจจนทำให้แอนคิดอยากทำจึงโทรปรึษาพี่ฟมวยพี่หมวยของเราให้คำปรึษาดีมากค่ะ ราคาไม่แรง แถมผลดีด้วย แอมสักแม่เป๋อไป3วันแฟนกลับมาค่ะ เป็นเรื่องราวดีๆที่ต้องบอกต่อค่ะ
kookoiza0123
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์