คุณอ้อ เล่าสู่กันฟัง

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

คุณอ้อ เล่าสู่กันฟัง

โพสต์โดย Wichai » ศุกร์ ต.ค. 30, 2020 1:38 pm

ยอมรับค่ะ ว่าพี่หมวยกับอ้อค่อนข้างสนิทกันสนิทกันพอสมควร นับถือเหมือนแม่ เลยทีเดียว มาลงยันต์เกี่ยวกับดึงจิต ให้แฟนกลับ และก็กลับมา ได้ใช้เงินเป็นแสน แตาพอมาหา อีก ได้ ครึ่งล้าน เหมือน นะดับความแรงมันมีค่ะ ออ้อเชื่อพี่หมวยโดยไม่มีข้อแม้ แกบอกไรทำหมด เชื่อหมด เดี่ยวนี้นั่งรอเงินโอนจากแฟน สบายชีวิตอ้อ เรียกว่า สุขสมปรารถนา ค่ะ อยากให้เพื่อนๆให้ใจพี่เขา รับรองค่ะ ว่า ปังมากกก
Wichai
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง