ประสบการณ์การสักยันต์เพชรพญาธร...ยืนยันว่าแรงจริง!!

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ประสบการณ์การสักยันต์เพชรพญาธร...ยืนยันว่าแรงจริง!!

โพสต์โดย จริยา ศิษย์มาใหม่ » ศุกร์ เม.ย. 25, 2014 11:24 pm

เป็นศิษย์อีกคนหนึ่งที่ศึกษาประวัติอ.เสือมานานมากและได้เดินทางมาสักยันต์เพชรพญาธรเมื่อต้นปีที่ผ่าน ด้วยเหตุผลเรื่องแฟนเพราะอยากได้แฟนกลับมา อันที่จริงแล้วตัวเองก็ยังเป็นนักศึกษา อยู่หลายคนอาจจะมองว่าจะไปเครียดอะไรกับความรักมากมาย ในตอนนั่นไม่ได้คิดอย่างนี้เลย มันเหมือนไฟมันอยู่ที่อกเพราะแฟนดันไปมีอะไรกับเพื่อนร่วมหอละสิ มันแอบกินกันตอนเราไม่อยู่แถมไปเย้ยกันที่สถาบัน ตอนนั่นอะไรก็ยั้งไม่อยู่ต้องเอาคืนๆๆๆ มันมีแต่คำๆนี้อยู่ในใจเพียงอย่างเดียว ในเวลานั่นได้เห็นหนังสือ แม่นาก ที่เซเว่น เอามาอ่านดู สะดุจตากับความอลังการของศิษย์ที่มาสำนัก แปลว่าศิษย์ที่นี่มีเยอะมากมาย คนศรัทธาจำนวนมาก จึงตัดสินใจนัดขอคิวกับคุณหมวย ยอมรับว่าตอนนั้นไม่เข้าใจเรื่องสักยันต์ ทำเสน่ห์อะไรเลย แต่เมื่อลองถามเพื่อน ถามคนรู้จัก ก็ตอบเป็นเสียงเดียวกันว่า อ.เสือ นี่แหละดีสุดแล้ว เพราะตอนนั่นก็มีข่าวมากมายสำหรับพวกมิจฉาชีพแฝงตัวมาเป็นผู้มีวิชา โดยเฉพาะรายล่าสุดที่ออกข่าวน่ากลัวมาก ที่ผู้หญิงไปก็โดนปล้ำบังคับถ่ายคลิปแบล็คเม อันนี้น่ากลัวสุดๆ ขอให้เพื่อนๆระวังไว้ แต่ที่นี่เมื่อเดินทางมาหาที่สำนัก อ.เสือ แล้วนั่น กลับพบว่า มีเพียงอ.เสือ กับคุณหมวยเท่านั่น ที่อยู่สำนัก ไม่มีใครมาวุ่นวายหรือคอยเชียร์ของเชียร์ยันต์เหมือนที่อื่น นัดมาทำอะไรก็ทำอย่างนั่น จบ สบายใจ ไม่มีพวกศิษย์ผู้ชายแบบสำนักอื่นๆที่เคยไปเป็นเพื่อน พวกนี้คอยแต่จีบแซวทำท่าทางลามกด้วยคำพูดคำจาน่ากลัวมาก ถ้าใครไปที่ไหนและเจออย่างนี้แนะนำให้ถอยห่างได้เลยค่ะ ที่นี่มีเพียงแค่ อ.เสือ และคุณหมวยคอยดูแล พี่หมวยจัดคิว อ.เสือ สักเสก คุณหมวยแนะนำวิธี เสร็จค่ะ ไม่มีแก้ผ้าแก้ผ่อนแบบอาจารย์รายอื่นแน่นอน สบายใจได้ ชื่อเสียงท่านอ.เสือ ใสสะอาดค่ะ และเรื่องพุทธคุณลายยันต์ก็แน่นอนค่ะ อย่างที่เพื่อนๆและศิษย์หลายๆท่านในเว๊บบอร์ดที่เขียนกันไป ได้ผลทุกราย เราก็เช่นเดียวกัน แฟนกลับมาสยบแทบเท้าขอคืนดี แต่โทษทีค่ะ ดิฉันมีของดีไม่มีหยุดอยู่แค่นี้แน่นอน ทุกวันนี้เสี่ยเลี้ยงสองรายรับเดือนละครึ่งแสน ทั้งบ้าน ทั้งรถ ไม่ต้องบรรยาย สร้างฐานะเก็บเงินซัก5-6ล้านเมื่อไหร่ค่อยหาคู่ดีๆค่ะ ตอนนี้แค่ผ่านมาไม่กี่เดือน ชีวิตเปลี่ยนไปจนไม่คาดฝัน ถึงว่าพวกดาราทำไมมันได้ผัวเศรษฐีกันนัก รู้แล้วล่ะ มาสักยันต์เสน่ห์ที่นี่นี้เอง แนะให้้โทรเลยค่ะ อย่าลังเล โดนเข้ากับตัวเอง จึงรู้ว่ามันแรงจริงๆ เป็นผู้หญิงพี่หมวยสอนไว้ว่า รักตัวเองมากๆ ให้ผู้ชายมารักเรา ให้เงินเราเยอะๆ อยู่ให้สบายเหมือนศิษย์พี่ๆที่เป็นดาราตามข่าวที่ผัวรวยเป็นรวยล้านน่ะค่ะ
จริยา ศิษย์มาใหม่

Re: ประสบการณ์การสักยันต์เพชรพญาธร...ยืนยันว่าแรงจริง!!

โพสต์โดย แฟนพันธุ์แท้ » อาทิตย์ เม.ย. 27, 2014 4:59 am

สักกับอ.เสือ มาหลายยันต์ละแต่ยันต์นี้พลาดโอกาศทุกที คงจะมีบุญละคราวนี้ ขอกำหนดการครั้งใหม่ด้วยค่ะ จะไม่พลาดแน่นอน ศรัทธาอ.เสือ และคิดถึงพี่หมวย น่ารักของหนูนะค่ะ เดี๋ยวไปสำนักจะซื้อLVไปฝาก รวยล่ะตอนนี้ อ.เสือ ให้มามากจริงๆ พี่หมวยก็จริงใจกับหนูเป็นที่สุด รักพี่หมวยนะค่ะ
แฟนพันธุ์แท้

Re: ประสบการณ์การสักยันต์เพชรพญาธร...ยืนยันว่าแรงจริง!!

โพสต์โดย น้องฝ้าย » อาทิตย์ เม.ย. 27, 2014 6:14 pm

ยินดีกับเพื่อนๆที่สำเร็จด้วยค่ะ เป็นศิษย์ใหม่ไปฝากตัวเมื่อต้นเดือยเมษา สักยันต์แม่เป๋อ กับยันต์น้ำมันพรายมา ใช้น้ำมันพิเศษ หลังจากสักยันต์ไป รู้ได้เลยว่าเสน่ห์แรงขึ้น เพราะทำงานเป็นพริตตี้อยู่ งานชนงานเลยค่ะ ไม่พลาดแคสสักงาน แถมพี่ๆน้องๆก็เอ็นดูดีขึ้น ป๋าๆก็น่ารัก ให้ค่าขนมมากขึ้นด้วย แฮปปี้ค่ะ ส่วนยันต์เพชรพญาธรนี้ไม่พลาดแน่ เจอกันค่ะ
น้องฝ้าย

โพสต์โดย ฝากข่าวจากคุณหมวย » จันทร์ เม.ย. 28, 2014 1:25 am

คุณหมวยฝากบอกข่าวค่ะ ว่าการสักยันต์เพชรพญาธร มีฤกษ์วันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2557 และวันอาทิตย์ที่ 18 ...เพียง 2 วันเท่านั่น รายละเอียดมีดังนี้ค่ะ
- โทรเช็คคิวว่ายังมีคิวเหลือวันไหน เพราะคนมาเยอะค่ะ กลัวว่าจะไม่สะดวกและจะไม่มีเวลาให้พอสัก
- พานครูเพชรพญาธร 5000 บาท ต้องโอนจองคิวครึ่งหนึ่ง ถ้าสะดวก พร้อมก็โทรไปจองคิวได้เลยค่ะ ค่าพานครูนี้ราคา 5000 บาทมา 20 ปีแล้ว ไม่มีขึ้นค่ะ
- จะมีการไหว้ครูในช่วงเช้าจึงต้องมาให้ทันเวลาที่กำหนด
- ยันต์เพชรพญาธรศิษย์ทุกท่านทราบกันดีว่าเป็นยันต์ที่มีชื่อเสียงมานาน และเป็นที่แรกที่เป็นต้นตำหรับ จึงไม่ต้องบอกกล่าวอะไรมากมาย พุทธคุณเด่นทางด้านเสน่ห์เมตตา เป็นที่หนึ่งค่ะ และก็ตามมาด้วยโชคลาภ หาอ่านประสบการณ์ได้ในเว๊บบอร์ดเก่าๆ มีมากมายเล่าไม่หมดค่ะ
ฝากข่าวจากคุณหมวย

โพสต์โดย ปอน » จันทร์ เม.ย. 28, 2014 10:41 pm

อยากทราบว่า ยันต์เพชรพญาธร สามารถสักแบบน้ำมันได้ไหมครับ
ปอน

โพสต์โดย น้องน้ำค้าง » อังคาร เม.ย. 29, 2014 9:43 am

สักยันต์เพชรพญาธรมีแต่สักยันต์น้ำมันอย่างเดียวค่ะ เพราะศิษย์มาเยอะทำให้ไม่มีเวลาพอที่จะสักหมึกให้ค่ะ สักน้ำมันไม่มีรอย สักแป๊ปเดียวค่ะ
น้องน้ำค้าง

โพสต์โดย ศรัทธา » จันทร์ พ.ค. 05, 2014 8:36 pm

สนใจเป็นลูกศิษย์ ค่ะยังไม่เคยสักยันต์อะไรเลย ยังพอมีที่วันที่ 18 พค มั้ยค่ะ หรือต้องโทรปรึกษาพี่หมวยก่อน
ศรัทธา

โพสต์โดย ดาว » อาทิตย์ พ.ค. 11, 2014 6:50 pm

แต่ก่อนไม่เคยเชื่อเรื่องไสยศาสตร์ หรือสักยันต์แบบนี้มาก่อนเลย จนมาได้สัมผัสจึงได้รู้ว่า สิ่งเหล่านี้ช่วยเราได้ และเป็นความโชคดีที่เจอที่นี่เป็นที่แรกและเป็นของจริง เพื่อนๆที่ทำงานไปที่อื่นมาโดนหลอกโดนปล้ำก็มี จึงเป็นความโชคดีหรือมีบุญเก่าก็มิอาจรู้ได้ครูบาอาจารย์คงชักจูงมาให้เจอแต่สิ่งดีๆ เชื่อค่ะ สัมผัสได้สักมาแล้ว บอกได้คำเดียวว่า เพื่อนๆจะได้รับแต่รอยยิ้มและความสำเร็จค่ะ ขอบพระคุณอ.เสือ และพี่หมวยอย่างสุดใจค่ะ
ดาว

โพสต์โดย ลูกตาล » เสาร์ มี.ค. 02, 2019 11:10 pm

ดีใจนอนไม่หลับ มาถึงพัทยาแล้ว หาอะไรกินแถวพัทยากลาง จะได้มาสักยันต์แล้ววันพรุ่งนี้ขับรถผ่านสำนักหลายรอบสวยมากๆเลย จัดเหมือนงานแต่งงานเลยค่ะ เห็นพี่หมวยด้วยกำลังยุ่งมากเลยไม่กล้าจอกรถทัก แล้วพรุ่งนี้เจอกันนะค่ะ ซื้อของมาฝากพี่หมวยและน้องซันด้วย รักและเคารพค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ มี.ค. 02, 2019 11:10 pm.
ลูกตาล

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง